Tập Lái
23/10/14
4
2
3
47
Minh co duoc 80 k co cuoi dc mot em previa ve ko vay ,nho cac anh cac chu trong hoi tu van giup dum em ,em me previa qua roi

Tập Lái
23/10/14
4
2
3
47
Kho qua cac bac oi o nha Minh thi co 6 thanh vien, trong cac loai xe Minh chi me duy nhat la previa ma thoi gio co khoang 80 trieu roi phai can them bao nhieu nua moi cuoi dc em previa xai duoc duoc ve nha xai day me qua troi me roi ,xin cac anh cac chu trong hoi tu van giup em

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Kho qua cac bac oi o nha Minh thi co 6 thanh vien, trong cac loai xe Minh chi me duy nhat la previa ma thoi gio co khoang 80 trieu roi phai can them bao nhieu nua moi cuoi dc em previa xai duoc duoc ve nha xai day me qua troi me roi ,xin cac anh cac chu trong hoi tu van giup em
Đọc bài đầu em nghĩ Bác dành ngân sách 80 ngàn USD để mua Previa, nên không dám tư vấn, vì mấy xe mắc tiền em hổng có rành.

Còn nếu hiện giờ đã có 80 triệu rồi, Bác cố thêm chừng đó nữa thì sẽ rước được một em Previa về để bắt đầu sửa.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Xe ngon, giấy tờ OK nhưng giá đó họ chỉ đưa cho cái cavet xe, đồ còn lại rã bán món :3danbanh: