Tập Lái
12/4/13
23
10
3
Kính gửi các cụ,

Chuyện là như thế này : Em đã mua xe cũng được gần nửa năm, đợt trước đi thi bị rớt phần thi sa hình, vì công việc mà em đi công tác suốt nên tới cuối tháng này mới có thể đi thi lại lần 2. Đợt trước thi em thấy có một số cụ thi cùng, khi rớt ngay hôm đó không biết làm cách nào "binh" được thi lại ngay trong ngày, em chứng kiến rõ luôn nhưng ngại nên không dám hỏi.

Nay nhờ các cụ trên đường thiên lý chỉ giúp em, em không dám và cũng không muốn lo bằng, mắc công lên trang nhất mục Tin Nóng thì khổ ! Em chỉ mong nếu lỡ rớt có thể thi lại ngay trong ngày cho đỡ cực.

Cụ nào ngại có thể PM cho em biết thủ tục, chi phí đạn dược thế nào để em hầu chuyện các cụ ạh.

Mong các cụ chỉ giúp em xin cảm ơn. Àh trung tâm em thi là ở Quận 12 ạh.

• Like
Reactions: ltuanquang
Hạng B2
26/9/13
319
36
28
Liên lạc với thấy trong trường lái quận 12 bổ túc tay lái rồi thi thôi. Dễ mà. Bác lại có xe em nghỉ tay lái không còn vấn đề khó nữa

• Like
Reactions: ducdna
Hạng D
10/7/10
4.665
658
113
Bác nên thuê xe cảm ứng luyện thêm mấy tiếng là được thôi mà.

• Like
Tập Lái
12/4/13
23
10
3
Dạ em cảm ơn 2 bác, em cũng đang cố gắng lắm đây, chỉ là muốn đảm bảo thêm phương án phòng hờ để đỡ mất thời gian hơn. Từ ngày có xe đến giờ em chỉ ôm vô lăng lanh quanh gần nhà thôi vì cũng ngại không có bằng không dám tùy tiện chạy lung tung.

Hạng D
3/1/12
1.556
5.070
113
tp.hcm
chúc mừng bác chủ đã đậu,dần dần chạy quen tay quen chân lại có xe nhà nữa thì nhanh thành tay lái lụa thôi mà

• Like
Tập Lái
19/4/14
17
6
13
Chúc mừng, em thi hôm 16/7, cũng đc 95đ, bỏ 5đ dốc cầu. May mà đậu. Em cũng thấy trường hợp có ng thi rớt sau lại thi thêm lần nữa. Hay tại em quán gà nhể.

• Like
Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Phải bỏ 5d dốc cầu thôi các bác àh,kg thể lấy đc 5đ đó nếu như kg muốn thi lại hay rớt,95d là ok rồi.hồi đó e thi củng 95đ củng thấy nhiều người rớt nhưng phải hẹn mấy ngày sau mới lên thi lại đó.

• Like
Tập Lái
27/5/14
34
42
18
Chúc mừng bác chủ nhé ! Lúc trước e thi tại 8 Ng Ảnh Thủ, Q12 thấy bác nào rớt sa hình thì bỏ nhỏ thầy dạy, đợi cuối buổi đóng 300K thi lại ngay, ko biết trung tâm khác thế nào.

• Like