Tập Lái
5/12/13
6
0
0
1.PhotoJoy

PhotoJoy là tiện ích miễn phí cho phép người dùng hiển thị những hình ảnh yêu thích của mình trên Desktop bên trong những widget, trong các khung hình hay bên trong các đối tượng 3D đẹp mắt. Một khi đã sử dụng, desktop của bạn sẽ thú vị và ngộ nghĩnh hơn lúc đầu rất nhiều.

Tiện ích này cung cấp đa dạng các hiệu ứng trình diễn ảnh trên Desktop, mỗi bức ảnh lại có thể xuất hiện theo cùng một hiệu ứng hoặc bằng những cách khác nhau khiến cho màn hình máy tính trở nên vô cùng sinh động.PhotoJoy còn cho phép lồng nhạc và Video vào cùng với hiệu ứng hình ảnh cho phép người dùng thưởng thức những bản nhạc hấp dẫn trên nền hình ảnh rực rỡ và độc đáo.

2.Flight Over Sea 3D Screensaver

Flight Over Sea 3D Screensaver có khả năng biến màn hình máy tính của bạn thành một cửa sổ nhìn ra sống, thế giới tự nhiên và thư giãn của cuộc phiêu lưu biển vô tận!

Công cụ bảo vệ màn hình này sử dụng công nghệ dựng hình 3D cho hình ảnh chất lượng vượt trội, ngay cả trên những card video cũ. Từng chi tiết, từ bóng trên mặt nước để thắp sáng những đám mây ti trên bầu trời được vẽ theo cách thực tế nhất tạo cảm giác độc đáo của sự hiện diện trong khung cảnh mô tả.

3. MovieScreensaver

Trên Internet có rất nhiều chương trình giúp bạn làm đẹp cho Screen saver trên máy của mình, có rất nhiều loại screensaver, chẳng hạn như hồ cá, cây kiểng, phong cảnh... trông rất thật và sinh động, nhưng nếu bạn muốn mỗi khi bạn không xài máy tính thì Screensaver của bạn sẽ là các đoạn video ca nhạc ưa thích hay một bộ phim trên máy của mình thì sao? Nghe tưởng như là điều không tưởng nhưng MovieScreensaver thì bạn chỉ cần bỏ ra vài phút để lựa chọn là bạn có một Screensaver rất ưng ý.MovieScreensaver hoàn toàn miễn phí có kích thước nhỏ và giao diện dễ sử dụng, tương thích với nhiều phiên bản Windows như Windows 98/Me/NT/2000/2003/XP/Vista/Win7.

4. 3D Maze ScreenSaver

3D Maze ScreenSaver là một ứng dụng khá thú vị và hấp dẫn cho những người yêu thích mê cung trên screensaver. Qua đó, bạn có thể dễ dàng tạo nên những phần mê cung dưới dạng 3D đầy ấn tượng và thách thức.

Đặc biệt, 3D Maze ScreenSaver cho phép bạn nhanh chóng tạo nên các dạng mê cung đầy màu sắc theo ý thích của mình. Ngoài ra, bạn cũng có thể lựa chọn các mức độ phức tạp hoặc các chỉ dẫn dưới dạng 2D một cách đơn giản.

Để tăng tính hấp dẫn, 3D Maze ScreenSaver còn tích hợp nhạc nền đầy ấn tượng giúp tăng tính giải trí cho screensaver. Mọi định dạng âm thanh phổ biến như: MP3, WAV hay MID đều được chương trình hỗ trợ.

Nguồn : taimienphi.vn