Hạng B1
28/7/14
54
20
8
35
Sau 2 tháng sử dụng mình gặp phải 1 số vần đề mong được các bạn giúp đỡ
1. Gạt nước trên xe rất ồn.mình đã lên hãng nhờ mấy anh trên hãng kiểm tra nhưng....ko giải quyết đc vấn đề
2. Khi vào số (r,d,p) xe xuất hiện tiếng kêu kẹet kẹet rất khó chịu.khi di chuyển thì tiếng kêu cũng ko còn nữa
3. Khi đi qua các đoạn đường bình thường thỉnh thoảng xe bị dạt ngang rất khó hiểu(mình nghĩ là do hệ thống treo có vấn đề)
4. Khi qua các đoạn đg xấu cabin xe xuất hiện tiếng rè rè( mình nghe thì xuất hiện gần khu vực các nút bấm đầu cd nhưng ko tìm ra chỗ rung
Mình là 1 ng yêu xe,và xe là do mình lái nên cảm nhận về xe đôi khi hơi khó.nhưng trên hết là mình mong chiếc xe gắn bó với mình hằng ngày đc hoàn thiện hơn.rất mong đc mọi ng giúp đỡ. mình xin cám ơn

Hạng B1
28/7/14
54
20
8
35
Mình mới ktra 1 lần bên Haxaco dbp,vì xe mình mới mua khoang 2 tháng.với lai mình o Bến Tre nên có việc mới len tp rồi sẵn tiện ghé qua ktra.mình mua xe cũng bên haxaco đbp.hy vong đc bác Vĩnh Nam giúp đỡ

Hạng B1
15/6/14
62
15
8
28
Hanoi, Vietnam
xe mình cũng bị ngang ngang lúc k cầm volang
mọi người giải thích là do mặt đường phải nghiêng 1 chút cho nước mưa chảy xuống cống o_O???

Tập Lái
2/12/12
43
37
18
antuongtre.com
Xe mình cũng thế, gạt nước rất là ồn. Và Mer có 1 vấn đề làm mình thấy không ưng lắm đó là khi chạy dù đã chốt cửa vẫn mở ra được, rất là bất tiện vì nhà mình có 2 bé và rất nghịch, toàn phải để các cháu ngồi ghế sau. Xin hỏi các bác có cách nào khắc phục ko ạ?

Hạng B1
28/7/14
54
20
8
35
Đang hóng bác Vĩnh Nam cách giải quyết +_+ mà vẫn chưa thấy.hic

• Like
Reactions: harovn
Tập Lái
2/12/12
43
37
18
antuongtre.com
mình có gạt cái đo rồi, nhưng còn cửa trên buồng lái thì ko đuoc, và ko biết là khi chốt cái chốt đó rồi ko biết khi đang chạy người ngoài mở có được ko? và khi dừng đèn đỏ, nếu có cướp nó chỉ việc mở cửa ra là xong việc. Cảm giác hơi bực: nhà của mình mà ai thích vào cũng được..

Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
Vụ gạt nước em nghĩ do nước lau kính của bác thôi. Bác đổi xà phòng loại chuyên dụng thử xem.
Còn chốt cửa thì khi bác chạy lock cửa xe thì sao người ngoài mở được bác:).