Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Mua cảnh báo áp suất lốp cho SF

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
RE: Mua cảnh báo áp suất lốp cho SF

Trích đoạn: 29V 4899

em đã lắp bộ của malaysia do bác quỷ đỏ cung cấp nhưng hệ thống không nhận hai bánh sau, chỉ nhận 2 bánh trước, bác nào giúp em cái , cám ơn cac sbác

Bác vui lòng mang sang chổ bác Nam để ktra lại nhé. Tks

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Trích đoạn: hunguyen123

Bộ cảm biến em đang xài cho kết quả tốt lắm các bác ợ,có nhiều chế độ cho mình lựa chọn để cài đặt,trời lạnh nhiệt độ xuống thấp,áp suất giảm một chút nó cũng nhấp nháy đèn vàng hình tam giác và đồng thời phát ra tiếng bip bip nửa hấp dẫn lắm các bác ợ.Thật ra nếu mình cài range cho rộng ra thì nó chẳng phản ứng gì đâu,nhưng ý em là muốn là để mọi người ngồi trong xe chú ý hỏi rồi có dịp "khoe hàng " luôn đó mà...:D:D

Hì, em cũng vừa lắp 1 bộ The3rdEye của bác Linh để chạy vào miền Trung. Xe Vịt áp suất tiêu chuẩn là 1.6kg nên để chế độ mặc định (dưới 1.6kg là báo sơ bộ, dưới 1.4kg thì báo liên tục) thì đèn cứ nhấp nháy suốt. Em chỉnh lại là 1.5 và 1.3 chạy ngon choét, chính xác đến 0.01kg. Để xe qua đêm thì nhiệt độ lốp là 10-11 độ, chạy trên QL thì khoảng 20-21 độ, áp suất tăng khoảng 0.1kg.

Từ quan điểm của người sử dụng em thấy mức giá 185$ (3T) và bảo hành 2 năm là OK. Bên em đã bắt đầu nhập hàng của bác Linh để bán ngoài HN rồi ạ.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Chú Quỷ đỏ hứa cung cấp cho mình một bộ, đặt hàng lâu rồi mà sao đến giờ này vẫn chưa nghe chú hú hé gì vậy cà???

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: trung phi

Chú Quỷ đỏ hứa cung cấp cho mình một bộ, đặt hàng lâu rồi mà sao đến giờ này vẫn chưa nghe chú hú hé gì vậy cà???

Anh ơi, hàng về trước tết rồi nhưng em lu bu quá quên đi mất. Rất sorry anh[>:]

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: Nam Vũ
Từ quan điểm của người sử dụng em thấy mức giá 185$ (3T) và bảo hành 2 năm là OK. Bên em đã bắt đầu nhập hàng của bác Linh để bán ngoài HN rồi ạ.

Sao bác là đại lý Hella mà kg nhập hàng Hella (Hella TC-400) về luôn bác?

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: 8below

Trích đoạn: Nam Vũ

Sao bác là đại lý Hella mà kg nhập hàng Hella (Hella TC-400) về luôn bác?

Ặc, cái cảm biến của Hella giá khoảng trên dưới 10tr một bộ. Em chỉ sợ nhập về thì khó bán lắm bác ạh

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Chào Bác Red devil,
whoa, hôm nay lắp xong bô cảm biến lốp xe, công nhận sướng thật, khi có nó mình mới thấy được quả thật là dù chỉ đi lòng vòng trong thành phố thôi mà nhiệt độ trong bánh tăng lên quá trời. Giải pháp tháo hơi củ ra bỏ bơm nitơ vào cho nó thoải mái đầu óc khỏi phải bị phân tâm về nhiệt độ gì hết, Bác bảo em đền Hồng Cường bơm nhưng suôt buổi em đi lòng vòng chẳng biết nó nằm đâu cả, Bác vui lòng kiểm tra cái địa chỉ cho em cái. Cám ơn Bác trước

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: Fatboyhcm

Chào Bác Red devil,
whoa, hôm nay lắp xong bô cảm biến lốp xe, công nhận sướng thật, khi có nó mình mới thấy được quả thật là dù chỉ đi lòng vòng trong thành phố thôi mà nhiệt độ trong bánh tăng lên quá trời. Giải pháp tháo hơi củ ra bỏ bơm nitơ vào cho nó thoải mái đầu óc khỏi phải bị phân tâm về nhiệt độ gì hết, Bác bảo em đền Hồng Cường bơm nhưng suôt buổi em đi lòng vòng chẳng biết nó nằm đâu cả, Bác vui lòng kiểm tra cái địa chỉ cho em cái. Cám ơn Bác trước

Em sorry bác, để sáng mai vào văn phòng em kêu cô thư ký cung cấp thông tin về địa chỉ của Hồng Cường cho bác ạh.