Tập Lái
5/11/13
26
6
3
Em không nhịn được cười khi đọc bài này, anh em nào vào giải thích hộ cậu ấy với. Đúng là suy nghĩ của một cậu sinh viên mới ra trường. Người ta mua xe không chỉ thỏa mãn niềm vui chạy nhanh, bốc đầu, rú ga. Với những người mê xe, chỉ cần được lau chùi, ngắm nghía em nó mỗi ngày đã đủ sung sướng rồi. Lý luận như cụ này theo kiểu, xây biệt thự làm gì, khi chết cũng nằm chưa hết 1m2.

[font="comic sans ms,sans-serif"]"Tại các thành phố lớn, vẫn là vấn đề quá tải giao thông, kẹt xe, còn các vùng thưa dân thì đường hư hỏng và góc cua nguy hiểm rất nhiều. Trong khi đó, chiếc môtô phân khối lớn chỉ cần vài giây là có thể đạt tới tốc độ 100km/h, tốc độ mà chưa đường giao thông nào ở Việt Nam cho phép. Hầu hết đường VN quy định xe máy chạy tốc độ tối đa 50, 60km/h. Vậy người đi mô tô bằng A2 liệu có thỏa mãn và đảm bảo sẽ không 'xé rào'?"[/font]

Tài khoản của em lại không chèn link được, các bác copy đường dẫn dưới và đọc nhé.

vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/mua-moto-phan-khoi-lon-lam-gi-khi-chay-50km-h-2959978.html

Last edited by a moderator:
Hạng D
Em nhát gan chỉ dám chạy 120km/h trở lại thôi, lúc đó chân run mắt mờ hết dám chạy mặc dù con xe có thể lên 250km/h. Trong TP thì 50-60 tàn tàn thôi. Em khoái xe đẹp, lắp đồ chơi, lau chùi sạch bóng, dựng chống đứng lên và... ngắm. Cũng là thú vui. Đâu phải cứ PKL là phải chạy tốc độ đâu.

Tập Lái
11/3/14
34
2
0
Hanoi
Uỳnh Uỳnh...sờn gai ốc...tiếng Ducati Davel của bác hàng xóm nhà em, rồi tiếng pô hú của Suzzuki, tiếng phịc phịc của con cào cao KTM 350ex...em sống cạnh nhà giàu nghe tiếng máy nổ mà cũng sướng các bác ạ.

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
Chạy tầm 80km/h là nước mắt đã giàn dụa ra rồi. Phải đổi quả mũ cả đầu mới đỡ được

• Like
Reactions: btpaul