Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Hi cả nhà,

tình hình là sau khi cân đối + có người xúi dục em đang lăn tăn việc đổi màu cho vợ già của em thành cái màu như vầy (màu xanh nhe).

Mong mọi người cho em ít gạch đá, rồi em quyết ạ
Cảm ơn mọi người nhiều

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Nói về cảm nhận đẹp thì cũng như ăn món ăn hay nhìn gái. Mổi người có cảm nhận khác nhau. Người khen ngon, người chê dở. Người nhìn xấu, người lại khen đẹp.
Mình cảm thấy đẹp thì mình xúc thôi anh. Chứ ý kiến thì 9 người 10 ý . Bàn 1 hồi mình RLKN luôn.

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Cảm ơn cubi, anh thì thấy đẹp...nhưng v1 ko thay đẹp...bả bảo nếu sơn lại thì sơn màu cũ hoặc màu đen thôi.

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Hi cả nhà,

tình hình là sau khi cân đối + có người xúi dục em đang lăn tăn việc đổi màu cho vợ già của em thành cái màu như vầy (màu xanh nhe).

Mong mọi người cho em ít gạch đá, rồi em quyết ạ
Cảm ơn mọi người nhiều
E nghĩ xe mình màu bạc...a ko nên đổi qua mấy màu này...vì ko sơn dc khoang máy...nhìn cũng nham nhở lắm...a thử search FROZEN SILVER METALLIC hay FROZEN GREY METALLIC thử xem.
FROZEN SILVER METALLIC
Muốn đổi màu cho E46

FROZEN GREY METALLIC
Muốn đổi màu cho E46

Muốn đổi màu cho E46

E đang tính quất sang BẠC KIM LOẠI....mà chắc còn lâu mới thực hiện dc...
Bác @Cat_forest tham khảo thử

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/3/14
276
252
63
HCM
Em thì thấy cái màu cam đẹp hơn ạh, nếu bác chưa kịp rửa xe thì màu xanh sẽ lem luốc hơn là màu cam ợ.. :D

• Like
Reactions: Cat_forest
Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
E nghĩ xe mình màu bạc...a ko nên đổi qua mấy màu này...vì ko sơn dc khoang máy...nhìn cũng nham nhở lắm...a thử search FROZEN SILVER METALLIC hay FROZEN GRAY METALLIC thử xem.
FROZEN SILVER METALLIC
(ko chèn ảnh dc)
E đang tính quất sang BẠC KIM LOẠI....mà chắc còn lâu mới thực hiện dc...

Anh nghĩ nếu sơn thì họ phải lột sạch sành sanh ra để sơn lại hết chứ, anh tính qua anh Dũng bên carwash cafe tư vấn thêm.

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Anh nghĩ nếu sơn thì họ phải lột sạch sành sanh ra để sơn lại hết chứ, anh tính qua anh Dũng bên carwash cafe tư vấn thêm.
E khuyên a đừng bao giờ độngnđến khoang máy...thợ ko thể lắp lại chuẩn như ban đầu dc.