Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/3/12
20
0
1
Tình hình là em đang định lên 1 kỳ nghỉ cho em và gấu , em đang k biết là nên đi kiểu xe khách đi đến đâu thuê xe honda mà chạy trong khu đó hay là chơi hẳn 1 gói dịch vụ du lịch cho máu , ai có kinh nghiệm thì chỉ em với ^^ đi đâu xa xa nghỉ ngơi mà lãng mạn ấy ợ :D với cả giá cả nữa

28/12/13
83
2
18
Tình hình là em đang định lên 1 kỳ nghỉ cho em và gấu , em đang k biết là nên đi kiểu xe khách đi đến đâu thuê xe honda mà chạy trong khu đó hay là chơi hẳn 1 gói dịch vụ du lịch cho máu , ai có kinh nghiệm thì chỉ em với ^^ đi đâu xa xa nghỉ ngơi mà lãng mạn ấy ợ :D với cả giá cả nữa

Anh nói rõ thông tin ra tí để mợi người giúp cho nhé, anh mún đi du lịch ở đâu, đã định hướng được điểm đến chưa, đi phượt thì có nhiều cái hay lắm, đi dịch vụ thì không cần phải lo nghĩ gì nữa hết.
Anh xuất phát từ đâu để mọi người giúp ...

Tập Lái
13/1/14
7
0
1
có tiền thì cứ tour mà phang thôi bác ạ :D đi phượt nhiều khi phụ thuộc nhiều thứ nhưng mà phượt lại đc trải nghiệm nhiều cái hay

Tập Lái
6/3/12
20
0
1
có tiền thì cứ tour mà phang thôi bác ạ :D đi phượt nhiều khi phụ thuộc nhiều thứ nhưng mà phượt lại đc trải nghiệm nhiều cái hay
thế khác gì ý em :))

Anh nói rõ thông tin ra tí để mợi người giúp cho nhé, anh mún đi du lịch ở đâu, đã định hướng được điểm đến chưa, đi phượt thì có nhiều cái hay lắm, đi dịch vụ thì không cần phải lo nghĩ gì nữa hết.
Anh xuất phát từ đâu để mọi người giúp ...
đi chỗ nào nghỉ ngơi được mà lãng mạn nữa nhỉ ???

Tập Lái
7/3/12
12
1
3
phượt đi trải nghiệm cho vui bác ạ , em thích phượt nên vote phượt hehe

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Bác và gấu thì tốt nhất muốn đến địa danh nào cứ đi xe khách (muốn tiết kiệm thời gian thì đi xe tối, ngủ trên xe), đến nơi thuê xe gắn máy, tha hồ mà rong chơi, không lệ thuộc thời gian vào đoàn như theo các tour bán sẳn. Thích thì ở thêm, chán thì đi tiếp. Ái chà, théc méc...mà sao bác không lái cái ferrari2326 đi nhỉ? hehehe..
Nếu đi xe máy thì bác và gấu mới có dịp trải nghiệm những chiếc cầu giống thế này...qua xong cầu là cậu mợ sẽ thấy yêu thương nhau hơn trước...vì ra giữa cầu, gấu đến đâu cũng phải nhắm nghiền mắt, hai tay ôm xiết bác và nín thở chứ không dám ngó nhìn hai bên cho đến khi qua hết cầu..bác tin đi...thậm chí có khi gấu sợ đến nổi bác phải cỏng qua nữa đó..hihi..
Nên đi kiểu Phượt hay là dịch vụ du lịch?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
13/1/14
7
0
1
Bác và gấu thì tốt nhất muốn đến địa danh nào cứ đi xe khách (muốn tiết kiệm thời gian thì đi xe tối, ngủ trên xe), đến nơi thuê xe gắn máy, tha hồ mà rong chơi, không lệ thuộc thời gian vào đoàn như theo các tour bán sẳn. Thích thì ở thêm, chán thì đi tiếp. Ái chà, théc méc...mà sao bác không lái cái ferrari2326 đi nhỉ? hehehe..
Nếu đi xe máy thì bác và gấu mới có dịp trải nghiệm những chiếc cầu giống thế này...qua xong cầu là cậu mợ sẽ thấy yêu thương nhau hơn trước...

cái này ở đâu đây bác?

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Đây là con đường tắt từ QL1 vào Gành đá đĩa nếu đi từ Qui nhơn vào Phú yên, thật sự "trải nghiệm" nếu đi 2B, nhưng với tay lái yếu bóng vía, thì không nên đi qua cầu này, vì cầu bắt ngang con sông rất dài, đoạn giữa thấy không được an toàn lắm, chịu khó đi thêm chừng 10 km thì có đường trải nhựa ô tô vào tận Gành đá đĩa.
Nếu từ Tuy hòa theo QL1 ra hướng bắc thì vừa qua cột cây số 1303 sẽ thấy ngã 3 rẻ phải vào Nhà thờ Măng Lăng, đi đường nhựa vào 15km là Gành đá đĩa.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.