Hạng B2
26/7/04
332
40
28
www.petrolimex.com.vn
RE: "Ngoại khoa" của Carens, thông tin cùng chia sẻ cho những bác đang chạy Carens

Báo cáo các bác là tôi đã ra cho bác Hùng cò (5C Nguyễn công trứ) hỏi về tấm ốp dưới nắp capo như một số ae hội carens đã đề cập tại đây http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=714274&mpage=3 . Theo như thông tin của bác Hùng thì có thể nhập option này về với giá khoảng hơn 400k và khi nào có hàng sẽ báo vào hộp thư của hội. Tôi cũng đăng ký với bác Hùng để làm chuột bach đầu tiên rồi :D :D:D

TTC
Hạng B1
25/4/07
52
0
0
RE: "Ngoại khoa" của Carens, thông tin cùng chia sẻ cho những bác đang chạy Carens

Chú Hiếu vẫn để cho anh cái Lo go đấy chứ? dạo này anh em hội CR ít bình luận quá, ít cả bia bọt nữa.

Hay quá đi mất thôi.
Hôm nào bác Hùng cò nhập được cài này về thì Bác ơi em 1 câu với nhé. Em sẽ cho triển khai ngay dù xe cảu em là Xăng - AT.
Quả thật là đến bây giờ em vẫn rất phân vân không hiểu tại sao Trường Hải ký hợp đồng với bên HQ như thế nào mà lại cắt bớt đi những thứ như vậy. Những cái lót đó hoặc như cái cảm biến lùi thì bớt có đáng được là bao nhiêu đâu (thà cứ có rồi về tăng giá bán thêm 1 chút đỉnh cũng còn hơn), về đến VN người dùng rồi cũng phải lắp thêm nhưng cơ bản nhất là không được zin như của nhà sản xuất.
Trích đoạn: datma

Báo cáo các bác là tôi đã ra cho bác Hùng cò (5C Nguyễn công trứ) hỏi về tấm ốp dưới nắp capo như một số ae hội carens đã đề cập tại đây http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=714274&mpage=3 . Theo như thông tin của bác Hùng thì có thể nhập option này về với giá khoảng hơn 400k và khi nào có hàng sẽ báo vào hộp thư của hội. Tôi cũng đăng ký với bác Hùng để làm chuột bach đầu tiên rồi :D :D:D

Hạng B2
26/7/04
332
40
28
www.petrolimex.com.vn

Trích đoạn: HopLPH

Hay quá đi mất thôi.
Hôm nào bác Hùng cò nhập được cài này về thì Bác ơi em 1 câu với nhé. Em sẽ cho triển khai ngay dù xe cảu em là Xăng - AT.
Quả thật là đến bây giờ em vẫn rất phân vân không hiểu tại sao Trường Hải ký hợp đồng với bên HQ như thế nào mà lại cắt bớt đi những thứ như vậy. Những cái lót đó hoặc như cái cảm biến lùi thì bớt có đáng được là bao nhiêu đâu (thà cứ có rồi về tăng giá bán thêm 1 chút đỉnh cũng còn hơn), về đến VN người dùng rồi cũng phải lắp thêm nhưng cơ bản nhất là không được zin như của nhà sản xuất.
Trích đoạn: datma

Mới cập nhật thông tin về vụ lót capo Từ bác Hùng 5c Nguyễn Công Trứ. hiện đã có oder gửi sang HQ, tuy nhiên phai đợi vì hàng về phải về cả "công" (tâp lót chỉ là một món hàng trông "công" đó thôi). Đành phải "đợi chờ trong cơn mưa" thôi! Khi nào có thông tin mới sẽ thông báo các bác ngay! :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
22/5/08
95
0
0
Ha Noi

Hi bác Đạt,
Bác hỏi thử luôn bác Hùng Cò xem có tấm che hàng ghế thứ 3 không ( + phụ kiện đi cùng ) và giá rổ thế nào,
mua luôn cho nó nhanh đầy công :D

Hạng B2
26/7/04
332
40
28
www.petrolimex.com.vn

Trích đoạn: ca_ce

Hi bác Đạt,
Bác hỏi thử luôn bác Hùng Cò xem có tấm che hàng ghế thứ 3 không ( + phụ kiện đi cùng ) và giá rổ thế nào,
mua luôn cho nó nhanh đầy công :D
Cái đó tôi cũng hỏi hôm trước! nhưng mới mô tả xong thi có việc gấp nên phải đi ngay nên k đợi check xem có ok và giá khoản bao nhiêu. Nhưng theo bác Hùng thì cứ có hình là sẽ tìm ra được và quan trong nhất là phải kiểm tra trước là liệu lắp ok k chứ lại như ốp gáo gương thì "đặng thi tèo". Có gì bác mail lại cái link hoặc pictures càng tốt vô địa chỉ [email protected] hoặc [email protected] cho đ/c Hùng cò nhé!

Hạng B1
22/5/08
95
0
0
Ha Noi

Hi các bác,
một bộ đầy đủ như sau:
Installation Kit (KME1DP8155WK) và thảm (P81501D000WK)- có nhiều màu khác nhau
tôi đã mail luôn vào cả 2 hộp thư rồi
bây giờ đơi tin của bác Hùng thôi

Hạng B2
28/5/07
178
0
16

Pác có hình ảnh post lên dc ko pác????? giá cả thì sao pác! tôi đang rất quan tâm

Hạng B1
22/5/08
95
0
0
Ha Noi

Hi,
giá rổ thì phải doi bac Hung 5C
Còn hình ảnh thì làm sao để post lên dc nhỉ , các bác chỉ giáo hộ