Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Chào các bác trong hội SUZUKI , Tình hình là nhà em tiết kiệm gom góp mấy năm trời mới dám mơ ước một chiếc xe nho nhỏ để phục vụ vợ con.
Em rất ấn tượng em Swift nên đã quyết định đặc cọc mua một em màu đỏ ( Gấu nhà em rất thích màu đỏ )
Các bác xem tư vấn cho em Swift của em khi mua về rồi em cần làm những gì cho em nó hoàn hảo thêm ạ ( Body Kit , âm thanh, cách âm, thay vỏ mới , đèn , ghế, cửa mở theo kiểu Lambo v.v.v.v )

Em xin cảm ơn và xin gia nhập hội SuSu luôn.

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Thảm đấy đẹp quá... Bác PM em cái giá nhé SPO.
SUUKITHD bác ở đâu vậy ???

Tập Lái
9/7/14
16
1
3
38
Thay ghế nỉ bằng ghế da nếu không bác lau lau chùi chùi mệt nghỉ như em luôn :).
đúng đó bác, nhược điểm ghế nỉ rất là khó lâu chùi, thêm cái camera hành trình nữa ngon

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các bác trong hội SUZUKI , Tình hình là nhà em tiết kiệm gom góp mấy năm trời mới dám mơ ước một chiếc xe nho nhỏ để phục vụ vợ con.
Em rất ấn tượng em Swift nên đã quyết định đặc cọc mua một em màu đỏ ( Gấu nhà em rất thích màu đỏ )
Các bác xem tư vấn cho em Swift của em khi mua về rồi em cần làm những gì cho em nó hoàn hảo thêm ạ ( Body Kit , âm thanh, cách âm, thay vỏ mới , đèn , ghế, cửa mở theo kiểu Lambo v.v.v.v )

Em xin cảm ơn và xin gia nhập hội SuSu luôn.
Gôm góp mấy năm trời mới dám mua....chiếc xe thứ 3, nản luôn :3dtangqua:
Việc đầu tiên làm mà mở cái tiệc nho nhỏ rữa cái xe nho nhỏ rồi tính tiếp, nhớ ới em.
Và sau đó theo em thì ko độ gì hết , độ mất zin nhóe nhóe
Thân
UnderXXX

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
OK Under , hôm nào rửa nhoa a alo em hehehehe.