Tập Lái
28/12/11
5
0
1
Tinh hinh la e hay nghe nhac co duoi FLAC tren di dong... Va sap toi cty cap cho e xe Ft de chay. Chua lay xe ve ...nen e chua thu... O day bac nao da nghe roi thi chi giao cho e nhe! Thank

Hạng C
4/7/11
521
437
63
Bác thường nghe nhạc Flac qua di dộng (iphone, ipod) thì có thể kết nối qua bluetooth hoặc qua cổng Aux, USB.

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Bác thường nghe nhạc Flac qua di dộng (iphone, ipod) thì có thể kết nối qua bluetooth hoặc qua cổng Aux, USB.
iphone chép nhạc đuôi flac có thể nghe qua cổng AUX trên xe hơi hả bác? em toàn chép mp3 320kb vào ipod rồi cắm lỗ AUX trên xe nghe chán quá :(

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/12/11
5
0
1
Nghe như thế nò bác ko nói rõ phát từ đt qua Fm hay bluetooth hay cổng Aux
E luu file trong usb. E dung phan men chuyen doi flac=> WAV ... Bitrate 1411 .... Dung luong hon lon 1 ty, e dung usb 8g, Bay gio nghe nhac rat phê.... Khong can mua cd ... Hehe... Cac bac vao chiasenhac.com de tai nhac lossless nhe!

Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Tinh hinh la e hay nghe nhac co duoi FLAC tren di dong... Va sap toi cty cap cho e xe Ft de chay. Chua lay xe ve ...nen e chua thu... O day bac nao da nghe roi thi chi giao cho e nhe! Thank
Bác không gỏ dấu đọc khó quá.

Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Bác không gỏ dấu đọc khó quá.

Tập Lái
28/12/11
5
0
1
Thank cac bac nhe!
iphone chép nhạc đuôi flac có thể nghe qua cổng AUX trên xe hơi hả bác? em toàn chép mp3 320kb vào ipod rồi cắm lỗ AUX trên xe nghe chán quá [BCOLOR=#fcfcff]:([/BCOLOR]
Bac vao chiasenhac.com tai file nhac lossless bitrate 950kb ... Roi chuyen doi ... Sang duoi nhac wav bitrate 1411kb roi luu usb 8g la nghe nhac vo tu luon... Hehe...