Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
Tết tây 31/12/14 này em và gia đình lên kế hoạch đi Đà Lạt chơi, các anh chị có thể chia sẽ 1 số kinh nghiệm đi đường: bắn tốc độ (em chưa gắn camera, chỉ có mỗi con Gopro thôi), xin đểu, công trình đường xá .... Em tính đi cao tốc Long Thành rẽ qua DT769, và các điểm tham quan du lịch mới của Đà Lạt.
Mong nhận được sự chỉ giáo nhiệt tình từ các anh chị.

Hạng D
15/5/13
1.547
8.962
113
37
đi chơi thì cứ từ từ mà đi, chơi chán rồi về, cứ 40kmh cho e, chổ nào đông cứ 20kmh, mệt thì vô quán nước nghỉ, khỏe chạy tiếp, cảnh đẹp dừng lại chụp hình, đố ai bắt chú được.

• Like
Reactions: Remykhuong
Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
đi chơi thì cứ từ từ mà đi, chơi chán rồi về, cứ 40kmh cho e, chổ nào đông cứ 20kmh, mệt thì vô quán nước nghỉ, khỏe chạy tiếp, cảnh đẹp dừng lại chụp hình, đố ai bắt chú được.
Em chỉ sợ nạn tuýt đểu của mấy anh xxx, chắc phải căng mắt ra nhìn biển báo quá, em thì lại ko thích ngừng, đi 1 lèo đến điểm đến thôi. dù sao cũng thank anh Osaka nhiều nhé, em sẽ ghi nhận

Hạng D
15/5/13
1.547
8.962
113
37
sức người có hạn nên chia nhỏ để xử lý. thường bắn tốc độ nhất là rừng giá tị ở Tân Phú và Định Quán. csgt thường núp trong rừng, leo trên cây ngụy trang để bắn.

• Like
Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
tối 1 tây e cũng đi nếu cùng lịch trình thì đi chung cho zui nha bác
hic chắc em đi trước bác rồi, nếu gặp thì chắc là trên Đà Lạt mới gặp dc hihi, tại sáng 31 em xuất phát rồi, em đi 1 lèo ra ngoài đó rồi nhận phòng luôn, mà chắc em sẽ làm theo bác Osaka chỉ dẫn, nghĩ ngơi ngắm cảnh này nọ, kỳ này em muốn thử sức xem đi ĐL nó ra sao, vì em đi Phan Thiết thấy cũng tạm ổn nên chắc cũng ko sao, nếu dc thì Bác cho em xin số dt có gì ra đó anh em mình uống cafe hoặc sữa đậu nành nóng hihihi.

• Like
Reactions: tư sài gòn
Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
sức người có hạn nên chia nhỏ để xử lý. thường bắn tốc độ nhất là rừng giá tị ở Tân Phú và Định Quán. csgt thường núp trong rừng, leo trên cây ngụy trang để bắn.
vâng em sẽ lưu ý ạ, thanks bác Osaka nhiều nhé

Hạng B2
2/3/14
166
65
28
hic chắc em đi trước bác rồi, nếu gặp thì chắc là trên Đà Lạt mới gặp dc hihi, tại sáng 31 em xuất phát rồi, em đi 1 lèo ra ngoài đó rồi nhận phòng luôn, mà chắc em sẽ làm theo bác Osaka chỉ dẫn, nghĩ ngơi ngắm cảnh này nọ, kỳ này em muốn thử sức xem đi ĐL nó ra sao, vì em đi Phan Thiết thấy cũng tạm ổn nên chắc cũng ko sao, nếu dc thì Bác cho em xin số dt có gì ra đó anh em mình uống cafe hoặc sữa đậu nành nóng hihihi.
0916666292 e tên Long. Sáng 2 tây e có mẹc ở ĐL ae giao lưu cafe tí, e đi chung với group bên phuot.vn :D nếu bác thích có thể vô lanbiang cồng chiêng với bọn e cả đêm :D

• Like
Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
0916666292 e tên Long. Sáng 2 tây e có mẹc ở ĐL ae giao lưu cafe tí, e đi chung với group bên phuot.vn :D nếu bác thích có thể vô lanbiang cồng chiêng với bọn e cả đêm :D
thích quá bác ơi, chắc là để em chạy qua giao lưu với ae hihi 0906.520.286 em tên Thiện.