Status
Không mở trả lời sau này.
Z4 confirmed
Hạng B2
26/7/04
114
14
18
Tp.HCM
Nhà hàng Phương Trang ấp An Hoà , Xã Lộc An Đất đỏ (Ngồi bên cái Hồ) hả các bác. Mắc kinh khủng luôn. Em mới đi Hồ Tràm Rsort - về tuần trước.
3ng ăn. 1 đĩa tôm 1 nắng, 1 mực 1nắng, 1 tô cháo hàu to, 1 rau, 4 ken chai, ~ kém tý thành 2 tr
trước khi ăn, gọi quản lý ra hỏi để định đặt bàn cho khách, mà thấy chảnh, kinh khủng mặt thì vểnh lên, trả lời như Gừng trộn muối ởt.
Mà nghe tây nó đồn là Phuong Trang Loc An, là No.1 ở khu này hả các bác - hình như Đây chính là quán Trí Beo đó phải không.
Nhưng khổ cái là e không còn lựa chọn chỗ nào khác để ăn trưa - khi đi từ SGon - Hồ Tràm - SGon cho đợt tới đây.
Bác Ha Sonata hay các bác có điểm nào khác (ăn trưa lịch sự, ngon bổ rẻ :D) giúp e cho cuối tháng này e đi lần nữa cùng khách. chứ hơn 20 mạng mà dắt vào Phương Trang Lộc An này chắc (từ đai đến die)

em hỏi Luôn bác nào biết cái Khách sạn nào sạch đẹp, gần khu Hồ Tràm Rsort (loanh quanh 4- 5km) giá tốt, cho e luôn với.
thanks all

Last edited by a moderator:
Tập Lái
30/9/11
48
0
6
ngocsgc nói:
Ra Long Hải mình thấy chỉ có Thùy Dương ăn uống được, sạch sẽ thoáng mát,
Con cò chợ bến mấy bác quảng cáo dữ quá hôm 30/4 em đi từ Tropicana về lúc đầu mọi người nói ghé Thùy Dương ăn xong rồi về, em nói có quán con cò chợ bến gần bà rịa ra đó ăn luôn, cả đoàn 5 chiếc xe chạy tới thất vọng kinh khủng, cả quán có chừng 3 hay 4 nhân viện chạy ra, hỏi hải sản đâu: dạ mấy anh chờ chút em xuống vựa lấy về! đi một vòng trong quán không nhìn ra món gì luôn, cả đoàn xúm vô chửi mày dẫn mọi người đi kiểu gì vậy? rốt cuộc phải chạy về tới Lesco resort ở Phú mỹ mới được ăn, vừa đói vừa bực mình.
Bác Hà ơi, tết này e đi long hải, định ghé quán này mà thấy comment như vầy sao dám ghé bác???e đưa đại gia đình đi nên cần tìm quán ăn trưa tối...bác xác nhận vụ này dùm e với..
Thanks bác!!!

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Lâu quá vào thấy mới nên còm phát. Con cò chợ bến gì đó, nghe tên thấy hay, ghé vào thất vọng toàn tập. Quán cơm ăn được, sạch, lịch sự là hướng từ Trung tâm Bà Rịa ra Cổng chào về Sài Gòn, cách cổng chào 100m bên tay trái. Hình như có tên Sài Gòn hay gì đó, lâu quá em quên rồi.

Hạng B2
27/2/11
179
18
18
Cung trăng
Z4 nói:
Nhà hàng Phương Trang ấp An Hoà , Xã Lộc An Đất đỏ (Ngồi bên cái Hồ) hả các bác. Mắc kinh khủng luôn. Em mới đi Hồ Tràm Rsort - về tuần trước.
3ng ăn. 1 đĩa tôm 1 nắng, 1 mực 1nắng, 1 tô cháo hàu to, 1 rau, 4 ken chai, ~ kém tý thành 2 tr
trước khi ăn, gọi quản lý ra hỏi để định đặt bàn cho khách, mà thấy chảnh, kinh khủng mặt thì vểnh lên, trả lời như Gừng trộn muối ởt.
Mà nghe tây nó đồn là Phuong Trang Loc An, là No.1 ở khu này hả các bác - hình như Đây chính là quán Trí Beo đó phải không.
Nhưng khổ cái là e không còn lựa chọn chỗ nào khác để ăn trưa - khi đi từ SGon - Hồ Tràm - SGon cho đợt tới đây.
Bác Ha Sonata hay các bác có điểm nào khác (ăn trưa lịch sự, ngon bổ rẻ :D) giúp e cho cuối tháng này e đi lần nữa cùng khách. chứ hơn 20 mạng mà dắt vào Phương Trang Lộc An này chắc (từ đai đến die)

em hỏi Luôn bác nào biết cái Khách sạn nào sạch đẹp, gần khu Hồ Tràm Rsort (loanh quanh 4- 5km) giá tốt, cho e luôn với.
thanks all
Ôi trời, cách đây mấy tuần em ghé Phương Trang gặp đúng kiểu như bác nói. Đồ ăn thì thường, giá đắt. Mình đi có 3 người mà làm đĩa nào cũng như cho 7-8 người ăn, do ko biết nên ko dặn làm đĩa nhỏ, đến lúc tính tiền thì thôi rồi.

Hạng B2
6/7/11
353
14
18
BÁC NÀO CÓ KN ĂN UỐNG TẠI HỒ TRÀM, CHO AE XIN ÍT ĐỊA ĐIỂM ẠH
EM Ở VIETSOPETRO.
THANK YOU

Hạng B2
27/3/13
145
34
28
Bác ghé quán em quên mất tên Bình dân rẻ và ngon. Từ vietsopetro đi về Phước Hải khoảng 5km bên tay trái. Quán rất dong dan địa phuong an nhieu. Rất mat vi gan bầuu nuoi cá. Quan phuong Trang Mac lam dung ghé

qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
714
507
93
Rubber Chemical
Móc cái thớt này lên tí vậy, CN này em cũng ghé Long Hải Beach mà cũng chưa biết ăn ở đâu ? Có Bác nào mới đi về có thông tin cập nhật không ah ?

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Loanh quanh khu vực LH có nhiều quán nhưng ko bít ngon, dở, mắc rẻ ra sao (em ko dám thử).
Nhà em khi nghỉ ở đây thường chạy về quán Vườn Tao ngộ, đường CMT8, Bà rịa. Giá cả chấp nhận đc, sạch sẽ, vệ sinh, chỗ để xe có mái che, nấu ăn ngon. Em thấy các bạn tourguide thường đưa khách Tây vô nhà hàng này ăn.

Status
Không mở trả lời sau này.