Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/7/12
493
18
18
chào các bác!tình hình kinh tế khó khăn ,làm cái gì cũng mất vốn,có ông bạn rủ e mở 1 công ty kinh doanh gas ở khu vực Thủ Đức và Bình Dương.mặt bằng ,nhân lực e đã có sẵn.nhưng phương án kinh doanh gas thì e mù tịt.có bác nào đã và đang kinh doanh nghành nghề này xin tư vấn và chỉ bảo,e xin chân thành cảm ơn !
phương án chuẩn bị,kỹ thuật như thế nào?
nên làm đại lý cho công ty nào?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/1/12
122
0
18
36
nông thôn
sieuthihatgiong.com
nhà em cho GAS Bình Minh thuê, họ xin phép 3 tháng nay vẫn chưa vào kinh doanh được, theo em là khó xơi bác ạ! gas Bình Minh đã có mười mấy chi nhánh rồi, nói chung quan hệ với PCCC và các cơ quan chức năng khá tốt mà còn bị "hành" như vậy, tay mơ nhảy vào làm chắc khó khăn đủ bề :(

Hạng B2
21/7/12
493
18
18
cảm ơn bác nhiều!xin phép và quan hệ thì em ok,em chỉ k biết bắt đầu kinh doanh như thế nào thôi!
chaukiendat nói:
nhà em cho GAS Bình Minh thuê, họ xin phép 3 tháng nay vẫn chưa vào kinh doanh được, theo em là khó xơi bác ạ! gas Bình Minh đã có mười mấy chi nhánh rồi, nói chung quan hệ với PCCC và các cơ quan chức năng khá tốt mà còn bị "hành" như vậy, tay mơ nhảy vào làm chắc khó khăn đủ bề :(

Hạng D
23/10/04
2.240
1.785
113
Bác tuyển nhân viên cho đi phát tờ rơi quanh khu vực của bác, đưa chương trình tốt để người ta dùng thử hoặc chương trình khuyễn mãi, mua một bình tặng một sản phẩm thiết thực gì đó, bà nội trợ tính thấy rẻ hơn mua chỗ khác sẽ gọi dùng thử, nếu dịch vụ hài lòng, chất lượng ổn thì từ từ bác có khách hàng.

Ah, nếu bác cần hàng khuyễn mãi giá cực mềm, bác nói em, em hỗ trợ cho bác.

Hạng B2
21/7/12
493
18
18
bác cho em xin số phone nhé!
lienthanhquyet nói:
Bác tuyển nhân viên cho đi phát tờ rơi quanh khu vực của bác, đưa chương trình tốt để người ta dùng thử hoặc chương trình khuyễn mãi, mua một bình tặng một sản phẩm thiết thực gì đó, bà nội trợ tính thấy rẻ hơn mua chỗ khác sẽ gọi dùng thử, nếu dịch vụ hài lòng, chất lượng ổn thì từ từ bác có khách hàng.

Ah, nếu bác cần hàng khuyễn mãi giá cực mềm, bác nói em, em hỗ trợ cho bác.

Status
Không mở trả lời sau này.