Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/10/10
33
7
8
41
Hà Nội
ledtechvn.com
Em muốn mở xưởng may đồ lót nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu nên đang trong quá trình tìm hiểu. . Em có biết chút ít về may, nhưng đồ lót thì em chịu chết. Mảng này em thấy trong Sài Gòn phát triển hơn ngoài Bắc. Bác nào đã làm về mảng này chia sẻ giúp em ít kinh nghiệm với. Em ở Hà Nội. Cảm ơn các bác nhiều!

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Em muốn mở xưởng may đồ lót nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu nên đang trong quá trình tìm hiểu. . Em có biết chút ít về may, nhưng đồ lót thì em chịu chết. Mảng này em thấy trong Sài Gòn phát triển hơn ngoài Bắc. Bác nào đã làm về mảng này chia sẻ giúp em ít kinh nghiệm với. Em ở Hà Nội. Cảm ơn các bác nhiều!
Có em đây, năm xưa thời còn đi cày thuê cho tụi giãy chết, đã từng góp một phần nhỏ để làm một thương hiệu trở nên hơi nổi tiếng. Chắc bác nghe đồ lót Narsis rồi chứ ạ?
Bác cần tư vấn về vải vóc, mẫu mà, marketing, sales hay gì để em đi gom tụi làm chung năm xưa lại mà hỏi cho bác nhé. Chúc thành công!

• Like
Reactions: MuaSG
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Bác NắngSG kinh qua nhiều mảng quá nhỉ.
Dạ thời mới về nước đi làm cu li, ai thuê chi làm nấy bác à. Ngộ là em theo education là luật sư, lúc đầu chỉ xin chân tư vấn pháp lý, nhưng vô chỗ nào người ta cũng dí vô phòng kinh doanh... nên em đã từng bán đủ thứ hàng bác ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.