Hạng C
31/5/07
879
6.824
93
surazu nói:
Sao cái tiếng động cơ của Hayate lại hú lớn vậy các Bác, chắc do cánh quạt thiết kế khác các loại Honda hay Yamaha hay sao đó, không êm bằng AirBlade hoặc nouvo LX.
chạy chậm nó vậy chứ chạy nhanh thằng Ab nó là trùm kiu to luôn .. nhà e có cả Ab -2k10 và Su- 2k10 :)

Hạng B2
14/3/11
299
14
18
ios.vn
Em vote cho LX, vì em đang chạy LX :D. Hơn 3 năm nay chả phải làm gì ngoài thay nhớt và đổ xăng.

Hạng D
11/11/10
1.399
92
48
quang.dieu nói:
Do Nouvo LX bánh xe lớn, uống xăng hơn Hayate, nếu bác k quan tâm tới khoản ăn uống của e LX thì múc Nouvo Lx thôi
Bác nói NouvoLX bánh xe lớn. Thế thì Hayate bánh xe nhỏ hơn hả bác (em thấy 2 xe này đều sử dụng vành 16 inches cả mà). Còn chuyện sử dụng vỏ xe với bản lớn hoặc nhỏ thì khả dĩ còn đúng. Nếu thế thì NouvoLX gắn vỏ bản nhỏ như Hayate thì không uống xăng hơn Hayate hả bác

Hạng B2
18/10/11
210
198
43
mới múc con LX đc 5 tháng nè ! chạy phải nói là sươ.....sướng hic. còn Hayate thì lúc đề pa máy nó cứ ị ị nghe kinh quá hic.

Em cũng đang chạy LX mua cách đây 3 năm rồi. em thấy ok, đến giờ chạy vẫn ngon. Đang đợi đời mới ra để đổi nè. Sáng giờ thấy có mấy tấm hình xe đời mới đẹp quá...Xe này mà có FI thì tuyệt vời...

Hạng B2
24/4/11
100
11
18
hình như chuẩn bị ra xe đời mới rùi đó các bác, bữa em thấy đăng trên vnexpress nhưng ghét cái kiểu quảng cáo lộ hàng của nó, mua xe mà cứ như là ban ơn vậy đó :(

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam
Hayate bác nào chưa quen leo lên chạy rất dễ chán. Vì đặc trưng của xe là đề pa rất ì, chạy chậm máy nó gào phát nản luôn. Tốc độ chừng 50km/h trở lên nó mới đúng sở trường của nó lao vèo vèo luôn.

Nouvo LX thì em chưa chạy qua chỉ chạy Nouvo 110 rồi nên cũng không biết nói gì.