Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/8/13
35
130
33
Hi, em chào các bác. Em năm nay 29t, vừa cưới vợ, trừ hết chi phí giờ 2 vc có khoảng 300tr thôi. Thu nhập 2vc em trừ hết các khoản thuế má dc khoảng hơn 60tr/th một chút. Vc em tính ham chơi nên mãi bây giờ mới tiết kiệm đc chừng đó thôi, hiện tại đang ở tạm nhà bố mẹ zợ nhưng em k thoải mái lắm. Nhờ các bác tư zấn xem em có nên làm 1 cái cc, vay mượn ngân hàng để có động lực tiết kiệm giả nợ k ak. Các bác tư zấn giúp em luôn ở khu vực Tân Bình có cc nào tương đối, giá dễ chịu k ak. Cám ơn các bác

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.393
113
Nếu đúng thu nhập vậy thì ko nên mua giờ. Để dành thêm thời gian nữa cho đủ 800 bắt đầu tính toán mua những căn 1,5 tỷ vay 50% là ổn.

Tập Lái
8/10/14
1
11
3
55
Neu chua co F1, khong thich o voi bo me vo thi cu tam thoi thue nha nho hoac chung cu o tam thoi gian. Tiet kiem chung 800 tro nen roi mua de khong bi no qua nhieu, qua lau
Chuc mau co nha nhe

• Like
Reactions: saigonbanme
Hạng B2
3/10/12
106
57
28
Thuê nhà cho biết cuoc sống cc l ntn da rồi mua bac oiiii! iem bên nhà bank, bác cần vay lh. Thu nhập bác tốt thế, e đang cho vay 7%/năm cố định trong 2 năm.

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
thu nhập kiểu này chắc vc bác chủ ăn chơi zữ lắm mới còn 300tr. ăn uống phủ phê 20tr/ tháng, năm sau vẫn có đủ 800

Tập Lái
Hi, em chào các bác. Em năm nay 29t, vừa cưới vợ, trừ hết chi phí giờ 2 vc có khoảng 300tr thôi. Thu nhập 2vc em trừ hết các khoản thuế má dc khoảng hơn 60tr/th một chút. Vc em tính ham chơi nên mãi bây giờ mới tiết kiệm đc chừng đó thôi, hiện tại đang ở tạm nhà bố mẹ zợ nhưng em k thoải mái lắm. Nhờ các bác tư zấn xem em có nên làm 1 cái cc, vay mượn ngân hàng để có động lực tiết kiệm giả nợ k ak. Các bác tư zấn giúp em luôn ở khu vực Tân Bình có cc nào tương đối, giá dễ chịu k ak. Cám ơn các bác
300tr bác mua chung cư thương mại trong gói 30.000 tỷ là ổn mà, VD vay được 60%, trả trước 40% vào tầm 280-300tr, sau đó hàng tháng thanh toán 3-5tr trong vòng 15 năm cho ngân hàng, muốn trả trước thời hạn cũng ok hết, không bị phạt. Khách hàng của em toàn vậy cả, tiếc là em đang sales dự án bên Thủ Đức, bác ngó thử xem em ý có hợp nhãn không nhé: www.lachanviet.vn

Status
Không mở trả lời sau này.