Hạng B2
7/4/14
128
72
28
Em đang tìm 1 chiếc cruze ltz hoặc lt cũ,lang thang tren os thấy có bác zeus-10 đang rao bán 1 chiếc cruze ltz 2010,em muốn nhờ các bác ở đây ai biết tiểu sử em nó có bệnh tình đâm đụng,lội nước gì không thì thông tin em với. Vì em ở xa (quảng ngãi) nên mới phải hỏi thăm các bác trước,ok thì em múc luôn,đỡ mất công đi xa.hi.mua xe cũ vất vả thế các bác ạ
Hoặc có bác nào bán lại cruze ltz/ lt thì alo em với.
Em cảm ơn các bác trước.

Nghia - 0987085195

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào bác. khi bác muốn mua một chiếc xe đã qua sử dụng bác nên coi xe đó mấy đời chủ, chạy bao nhiêu km, đã thay những gì rồi, và bác hãy chạy thử xe và cảm nhận, để biết rõ km thúc bác hãy tói các trung tâm đại lý của hãng để nhờ người ta coi cho bác cây số thực và đã thay gj rồi

Hạng B2
7/4/14
128
72
28
Chào bác. khi bác muốn mua một chiếc xe đã qua sử dụng bác nên coi xe đó mấy đời chủ, chạy bao nhiêu km, đã thay những gì rồi, và bác hãy chạy thử xe và cảm nhận, để biết rõ km thúc bác hãy tói các trung tâm đại lý của hãng để nhờ người ta coi cho bác cây số thực và đã thay gj rồi
nói chung là quy trình thì như thế, nhưng bước đầu tiên là kiếm được bác nào bán xe (chính chủ) đã bác ạ. Ngoài em kiếm chưa ra nên mới phải lên os hỏi thăm các bác, hơi cực tí nhưng mà để mai mốt sướng thì cũng ráng thôi.hi. Và cũng vì ở xe nên em cũng hỏi thăm các bác trước, đỡ mất công đi ra đi vào.
Thanks.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
KM thực thì không ai check được mà bác,cái này là thực tế,chỉ có cách dựa vào số bảo dưỡng........mà xui lắm mới mua phải xe đâm đụng nặng...........
acttr

Hạng B2
27/11/12
228
30.359
93
Em nghĩ bác mit76 đang nói về chiếc zeus-10 đăng bán bên chợ oto. Ý bác ấy là trong hội cruze có ai biết về tiểu sử chiếc này thì giúp bác ấy. Em cũng đang xem chiếc này nên em nghĩ thế, vì giá bác zéus đưa ra là hợp lí.

Tập Lái
22/8/14
14
4
3
33
e quan tâm xe này hơn 1 năm rồi...mà năm sau mới có đk mua được...mà xe này e kết mỗi thèn LT 1.8 thôi.. nhớ cách đây mấy tháng có 1 con 1.8 LT màu vàng cát của 1 bác Thiên1269 cùng hội clup cruze làm e thèm quá mà ko có đủ $....e cũng ở quãng ngãi.....mà quãng ngãi đang số là LS ko à...chúc bác chủ mau mua đc e thiệt ngon :D

Hạng B2
7/4/14
128
72
28
Bán chính chủ xe LTZ thì có xe em và 1 xe bác nữa,nhưng làm đẹp khá nhiều nhưng còn tất cả đồ zin..........và 1 chiếc LS đèn 2012 cần bán
bác pm cho em cái giá thử, tiếng tăm của bác yeu xe hoi thì cũng đọc nhiều trên os rồi, chỉ sợ bác vô nhiều đồ chơi rồi giá...em đu ko tới.hi
Mà sao bữa nay rao bán rồi bác yeu xe hoi?không choi cruze nữa à?