Hạng B1
25/7/11
58
13
18
35
Kiên Giang
Topic chem gio roi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Nhìn hình không biết được gì đâu bác ơi. Phải xem xe trực tiếp mới được nếu ở tỉnh thì chịu khó bỏ thời gian đi xem xe dù ko mua được nhưng đươc 1 kn . Mà bác ở.tỉnh nào nếu Phan thiết thì coi xe.ông doanchinhkhach muốn bán kìa dòng E màu đem thui. Còn ở miền tây thì long xuyên an giang có e và bác nsr150 ghé cafe và chạy thử luôn.

• Like
Reactions: nsr150lx
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Nhìn hình không biết được gì đâu bác ơi. Phải xem xe trực tiếp mới được nếu ở tỉnh thì chịu khó bỏ thời gian đi xem xe dù ko mua được nhưng đươc 1 kn . Mà bác ở.tỉnh nào nếu Phan thiết thì coi xe.ông doanchinhkhach muốn bán kìa dòng E màu đem thui. Còn ở miền tây thì long xuyên an giang có e và bác nsr150 ghé cafe và chạy thử luôn.
:3ddaomat: xe em ông nào da đen thui như cái xe e mới bán.

• Like
Reactions: Rbx
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Xe ông Hoàng màu gì và định bán bao nhiêu vậy bác? em đang tìm Grandis cho bạn em nè

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Nó nè Bác . Bác khách biết chữ viết tắc của nick em nữa chèn. Sẵn thớt xin phép bác chủ gửi hình nờ-sê-pan thời trẻ trâu nhé ! Hi hi
Thong thả e sẽ chụp hình chiếc RG-Sport 110 màu đỏ em đang đi cho bác xem luôn.hehe
rầu thớt này chuyển qua bán kèm theo NSR và RG-Sport luôn