Thảo Luận Chung Nhớ Trang WWW.otosaigon.com

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
không biết từ khi nào .có lẻ từ lúc mình đăng kí thành viên Os.lúc nào mình củng thu xếp cv xong là mình cắm đầu vào web Os và khi bận cv mình cảm thấy nhớ trang web Os ghê .nào là trương mục Os với Cộng đồng Trên đường thiên lí biết hỏi ai .....vv cái nào củng có cái hay riêng của nó mà kg có báo hay đài nào bằng được .Tin nào là Cảnh bào ae Os coi chừng đoạn đường đó ....vv nó vừa có cái hay là cảnh báo ae Os kg bị mất tiền phạt và tôn trọng luật lệ gt tốt hơn .nào là Os với cộng đồng .tôi thấy nó nhân văn và quan tâm chia sẻ với nhửng khó khăn xã hội của ae Os .hoan ho trang web oto saigon .mong là Os ngày càng phát triển và phong phú hơn .xin cảm ơn

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Đúng là nhờ OS mà em được khai sáng nhiều về luật , biết đựơc những cung đường có bẫy ... để khi gặp xxx ăn bẩn là đập ngay.

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng C
17/10/06
674
751
93
Còn mới, cái gì cũng ham hố.. riết rồi chán thôi..
Không biết bác sao chứ em khai sinh trước bác, em chưa chán :3dcuoigif:Mặc dù em ít cmn, chắc có lẽ do tính em ít nói, hehe.
Đúng như bác chủ, like mạnh bác đấy ạ. Em cũng nhờ otosaigon mà cập nhật được rất nhiều kiến thức, kinh nghiệm từ cách bảo dưỡng chăm sóc xe đến trên đường thiên lý biết hỏi ai, hỏi anh em trên otosaigon chứ ai, hihi.

Hạng B2
14/8/06
178
53
28
cũng có chuyện hay mà cũng có chuyện không hay. Đi học là phải đóng học phí mà

• Like
Reactions: ngocluan12@