Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.376
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
CuFeAl nói:
JohnKouler nói:
Anh Hà dạo này đi Moto điện rồi, đang rao bán con Exiter 25 chai đoá.
con đó mua về làm máy lại là cái chắc. Ổng toàn chạy 180km/h ko hà, ko làm máy mới lọa:D
Xe tôi bán giá cao vì cực chất. Không có 44 chai đừng nói chuyện. Kỡ Kiên béo không đủ tiền sờ xe tôi đâu nhóe!

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Em cũng hơi ngại chạy Exciter khi đi gặp KH mặc dù nhìn cái dáng xe cũng thấy thích. Nếu để xe ở nhà thì bà cả ko chạy được.
Chắc nghiêng về hướng Air Blade.

@ve chai: bác Hà có định bán xe ko bác, em qua mượn xe chạy thử. Ổ cứng gởi bên Gốm em hỏi thì chú receipt mới ko rõ.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.200
113
Ha Sonata nói:
Kelvin Le nói:
Đi Ex bị xxx dòm ngó với con mắt thèm thuồng....bánh mì
Ku Long đi SH còn dính chưởng kìa!
Ku Long trẻ trâu đi SH chạy vênh cái mặt lên trời bị dính chưởng là phải:D

Tập Lái
20/6/13
35
133
33
Geromino nói:
Em cũng hơi ngại chạy Exciter khi đi gặp KH mặc dù nhìn cái dáng xe cũng thấy thích. Nếu để xe ở nhà thì bà cả ko chạy được.
Chắc nghiêng về hướng Air Blade.

@ve chai: bác Hà có định bán xe ko bác, em qua mượn xe chạy thử. Ổ cứng gởi bên Gốm em hỏi thì chú receipt mới ko rõ.
Em trêu bác Hà thôi chứ em ko rõ:)
Em có nhờ bác Huybm liên lạc với chú kia và lục lại rồi. Ít hôm nữa em tạt sang đó xem sao.

Theo em thì bác nên lấy Ex. Bác tập cho bà cả vài hôm thì ổn thôi mà. Có thể quen rồi thì bà cả sẽ giành luôn đó nhen:D

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
AlCuFe nói:
Em trêu bác Hà thôi chứ em ko rõ:)
Em có nhờ bác Huybm liên lạc với chú kia và lục lại rồi. Ít hôm nữa em tạt sang đó xem sao.

Theo em thì bác nên lấy Ex. Bác tập cho bà cả vài hôm thì ổn thôi mà. Có thể quen rồi thì bà cả sẽ giành luôn đó nhen:D
Cảm ơn bác. Trước đây bả cũng chạy được Su Sport, nhưng bây giờ thì ko phù hợp. Ôm Ex lang thang miền Đông, miền Trung cũng ngon nhưng tính lâu dài thì chỉ chạy được có mình ên.

mjolie2002 nói:
Bác Gẻ chạy Lead hay SCR là đẹp nhứt
Em thật:D

T
Trancaolong123
Guest
Mua Led hoặc SCR cực kỳ tiện dụng cái cốp và chổ để chân nửa

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Ha Sonata nói:
Xe tôi bán giá cao vì cực chất. Không có 44 chai đừng nói chuyện. Kỡ Kiên béo không đủ tiền sờ xe tôi đâu nhóe!
Bọn xấu bảo chạy Ex là trẻ trâu, thế bác Hà chạy Ex thì bọn xấu có dám nói vậy ko?

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Trancaolong123 nói:
Mua Led hoặc SCR cực kỳ tiện dụng cái cốp và chổ để chân nửa
Có rồi Long đá ui, nhưng chiếc đó bà cả xài, mình thì ko cần cốp rộng, cất được cái nón BH là ok.

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Cho em hỏi thêm, xe Air Blade đời 2007 và 2008 nhan sắc trung bình thì giá khoảng bao nhiêu là hợp lý vậy các bác. Cho em xin cái giá tham khảo để tiện đi coi xe.
Cảm ơn các bác.