Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Chào các bác, tình hình là 2/1 này nhà e dự định đi suối nước nóng Bình Châu và ra Hồ Cốc ăn hải sản. Lộ trình là đi từ Tây Ninh - Bình Châu - Hồ Cốc rồi quay về Tây Ninh trong ngày ạ, các bác cho e hỏi là ở Hồ Cốc có quán hay vựa hải sản nào ngon mà giá cả hạt dẻ ko ạ ? Cho e xin lộ trình tới đó luôn ạ :D

Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Bác cứ ngay ngã 4 chỗ Hồ Tràm quẹo vô mua hải sản, ở đó hải sản khá rẻ. Em hay ghé đó mua xong chạy ra Hồ Cốc vô khu resort Hương Phong thuê ghế ngồi ăn đến Tối về

• Like
Reactions: rainnyday92
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Bác cứ ngay ngã 4 chỗ Hồ Tràm quẹo vô mua hải sản, ở đó hải sản khá rẻ. Em hay ghé đó mua xong chạy ra Hồ Cốc vô khu resort Hương Phong thuê ghế ngồi ăn đến Tối về

Ngã 4 Hồ Tràm phải ở chỗ này ko ạ ? Mua xong nhờ người ta làm rồi có thuê ghế ăn tại chỗ này dc ko ạ ?

Ngoài resort Hương Phong còn chỗ nào cho thuê ghế ngồi nữa ko bác, tại e đi từ Bình Châu về , nếu mua ở Hồ Tràm xong chạy qua Hồ Cốc thì ngược đường ạ :(

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Ngã 4 Hồ Tràm phải ở chỗ này ko ạ ? Mua xong nhờ người ta làm rồi có thuê ghế ăn tại chỗ này dc ko ạ ?

Ngoài resort Hương Phong còn chỗ nào cho thuê ghế ngồi nữa ko bác, tại e đi từ Bình Châu về , nếu mua ở Hồ Tràm xong chạy qua Hồ Cốc thì ngược đường ạ :(
Ngồi ăn tại chổ đươc bác, có ghế, lều cho thuê. Ngày lễ hơi đông, xô bồ
Qua lại Hương Phong cũng có vài km đường biển thôi, chưa đầy 10 phút chạy xe

Lộ trình đó hơi căng bác nhé, trừ khi đi sớm về trễ

• Like
Reactions: rainnyday92
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113

Mua hải sản Hồ Tràm tại vị trí có ghi chú chữ "khách sạn Hoa Lan". Bác chọn hải sản, rồi kêu người ta chế biến luôn. Muốn ngồi ăn tại chổ thì có bàn ghế sẵn (hơi lụp xụp) không phải thuê gì cả, muốn mang đi cũng được. Giá bây giờ thì chấp nhận đc chứ cũng không rẻ lắm như hồi xưa.

Resort Hương Phong thì khi mình mua vé vào cổng rồi thì sẽ được free ghế ngồi, tắm nước ngọt. Nếu đi nhiều người thì thuê theo hình thức chòi rẻ hơn mua vé từng người. Vd: 1 chòi 500k thì đc 10-12 ghế còn mua vé thì 60k/người.

Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Bác mún ăn ,Nghêu ,sò,Tôm, Cá nướng,Ghẹ hấp,Bác alo Bác Khoaimi ( 090338.66.77.) lèm sẵn ,Bác đến Hồ Tràm chỉ việc múc đi là nhậu thui,Khoaimi là Oser nghen,

Ngồi ăn tại chổ đươc bác, có ghế, lều cho thuê. Ngày lễ hơi đông, xô bồ
Qua lại Hương Phong cũng có vài km đường biển thôi, chưa đầy 10 phút chạy xe

Lộ trình đó hơi căng bác nhé, trừ khi đi sớm về trễ

Mua hải sản Hồ Tràm tại vị trí có ghi chú chữ "khách sạn Hoa Lan". Bác chọn hải sản, rồi kêu người ta chế biến luôn. Muốn ngồi ăn tại chổ thì có bàn ghế sẵn (hơi lụp xụp) không phải thuê gì cả, muốn mang đi cũng được. Giá bây giờ thì chấp nhận đc chứ cũng không rẻ lắm như hồi xưa.

Resort Hương Phong thì khi mình mua vé vào cổng rồi thì sẽ được free ghế ngồi, tắm nước ngọt. Nếu đi nhiều người thì thuê theo hình thức chòi rẻ hơn mua vé từng người. Vd: 1 chòi 500k thì đc 10-12 ghế còn mua vé thì 60k/người.

Thanks các bác ạ, chắc e ăn hải sản tại chỗ KDL lun ạ :D À các bác cho e hỏi nếu mình tắm biển tại KDL thì có nước ngọt để mình tắm lại luôn ko ạ ?

Status
Không mở trả lời sau này.