Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Mấy bác giúp e, mua ống cao su này ở đâu ? Xe e đợt tài lanh lắp camera de, thợ làm rách ko còn khít. Mưa lớn, nước tung xối xả vào !

Attachments

• Like
Reactions: pre88
Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Em đã thử dội nước, nước chảy vào phía lòng trong của cửa cốp. E tìm hoài ko thấy chỗ hở nào, ngoại trừ chỗ ống cao su này bị rách, bung lên trên. Nên e nghi là nó.. !

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Hãng n
Vào hãng mua chắc cũng không mắc lắm, nhưng được cái nhanh và đúng theo xe của mình, thêm thay luôn tiết kiệm thời gian.
Hãng nào có mấy thứ này nhanh bac?

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Em đã thử dội nước, nước chảy vào phía lòng trong của cửa cốp. E tìm hoài ko thấy chỗ hở nào, ngoại trừ chỗ ống cao su này bị rách, bung lên trên. Nên e nghi là nó.. !
Bác lấy phấn bôi quanh cái ống, đóng cửa lại, dội nước, nếu thấy phấn trôi là nó!
Bác hỏi mấy ga-ra của Hội chưa? Còn không có thì chạy lòng vòng mấy cửa hàng chuyên các loại ống ở An Dương Dương thử! Kiếm cái nào tương tự cũng được.

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Để em áp dụng mẹo của bác tamtany ! E đang điên với nó mấy bữa nay.

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
xe cimg bi y chang.tham vao cua sau roi chay xuong san .du da bom keo.ma luoi di sua qua.
Nên sửa đi bác ! Ít ra hạn chế nó thấm sàn gây sét và mục nhanh. E quan trọng phần sàn vì nó còn mấy miếng cách âm,cách nhiệt. Hư là ko bít tìm ở đâu. Bác đi rửa xe nó cứ thấm hoài, bực mình lắm bác.