Phần mềm viết chữ lên hình

Thành viên đang xem chủ đề này (Thành viên: 0, Khách: 0)

1. hoatran

hoatran O.S.P.D

Có bác nào có phần mềm nào nhỏ mà đơn giản dùng để viết chữ lên hình ảnh không cho em xin với

Cám ơn các bác

2. Chủ đề tương tự
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    OS - Mua Bán & cho Thuê Bất Động Sản Phân phối Ki-ốt thuộc các dự án chung cư Kim Văn Kim Lũ 18/9/14
    OS - Mua Bán & cho Thuê Bất Động Sản Cần bán gấp căn hộ chung cư A4, Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận 1,25tỷ 16/9/14
    OS - Mua Bán & cho Thuê Bất Động Sản U19 Việt Nam - U19 Nhật Bản trong trận chung kết 13/9,phần thưởng là căn hộ cao cấp La Astoria. 12/9/14
    OS - Mua Bán & cho Thuê Bất Động Sản Phân Phối chính thức chung cư N02 Lê Đức Thọ 11/9/14
    OS - Mua Bán & cho Thuê Bất Động Sản Chung Cư HH3 Linh Đàm - 14tr/m2 - Phân Phối Độc Quyền 10/9/14

3. adidas.com

adidas.com Hạng B2

RE: Phần mềm viết chữ lên hình

bác dùng ngay phần Paint trong Window XP ấy việc gì phải dùng phần nào cho thêm mệt
    Start / Program / Accessories / Paint
    Ân vào File để chọn ảnh cần ghi đè chữ lên sau đó ấn vào chữ A để viết chữ lên màn hình .....dài quá thôi bác tự tìm hiểu nhá:D
  4. MINA

MINA O.S.P.D

Thôi xong!Trên đời này còn có người dốt hơn nữa mình sao???Hứa Hứa Hứa!!!!
  5. Der Fahrer

Der Fahrer O.S.P.D Thành viên BQT

Tôi muốn mua con Chuột như của Adidas , ở đâu bán vậy các bác ! Để trên bàn khích lệ tinh thần chiến sỹ chơi !:D
  6. hoatran

hoatran O.S.P.D

Em xài phần Paint từ khi nó xuất hiện đến giờ, nhưng nhược điểu của nó là sau khi viết nó để lại cái back ground và mình không quay ngược quay xuôi cái chữ mình muốn được

Bác nào có phần nào hiện đại hơn mà dễ xài cho em xin nhé
  7. vndnguyen

vndnguyen Hạng D

muốn viết không để lại cái background thì bác có thể chọn chế độ transparent trước khi viết. (bấm vào cái hình dưới cùng trên toolbox)

nhưng đúng là không thể quay chữ theo chế độ transparent được (ngoại trừ nếu bác viết chữ trên nền có màu đồng nhất thì vẫn quay vô tư)
  8. hoatran

hoatran O.S.P.D

Dzé bác vndnguyen: Khi mà không để lại back ground thì không quay được, mà quay được thì lại bị back ground :mad::mad::mad:

Chắc phải xài photo shop quá:(
  9. otobienhoa

otobienhoa Hạng D

-Em vẫn dùng cái này,giới thiệu cho bác HoaTran và các bác nhé,giao diện đơn giản,dễ sử dụng,tí MB .

SOFT Chỉnh Sửa Hình Ảnh.