Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/7/14
0
8
2
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Sắp tới đây vào quý 3/2014, PMH sẽ đưa ra thị trường khu căn dự Scenic Valley - đây là dự án thứ 2 trong khu y tế điều dưỡng, thể thao cao cấp của PMH.
Scenic Valley là dự án thứ 2 tọa lạc trong khu Y tế Điều Dưỡng trên khuôn viên đất rộng hơn 3.2ha, diện tích đất xây dựng 9.617m2 chiếm tỷ lệ 29%, phần còn lại dành cho không gian mở, giao thông và tiện ích ngoài trời.
Dự án gồm 7 tòa nhà cao 24 tầng được đặt tên từ B đến E2. Scenic Valley sẽ cung cấp cho thị trường 1.202 căn hộ, trong đó, tòa nhà B diện tích phổ biến từ 74~147m2, 6 tòa nhà còn lại C1, C2, D1, D2, E1, E2 thiết kế diện tích căn hộ từ 70~110m2 .
Scenic Valley quy hoạch khá nhiều tiện ích phục vụ cư dân, được bố trí ở 2 khu vực chủ yếu:
- Tầng 4 của tòa nhà B có phòng cộng đồng, phòng chơi trẻ em, 2 hồ bơi được thiết kế độ sâu hợp lý để người lớn và các cư dân nhí có thể sử dụng, khu vui chơi trẻ em, khu vui chơi gia đình, khu tiệc nướng BBQ.
- Ở tầng trệt, ngoài phòng cộng đồng, hồ bơi dành cho người lớn, hồ bơi trẻ em, còn có phòng Gym, khu vui chơi trẻ em ngoài trời, khu tiệc nướng BBQ ngoài trời.

Đây là những thông tin sơ lược về dự án, các Bác tham khảo nhé.
Phú Mỹ Hưng sắp ra dự án căn hộ mới Scenic Valley - giá tốt

Phú Mỹ Hưng sắp ra dự án căn hộ mới Scenic Valley - giá tốt

ITW confirmed
Hạng B2
10/4/10
247
1.108
123
Sales nói chưa có giá chính thức, trung bình cũng khoảng 30tr/m2 all-in. Chát quá.

Tập Lái
18/7/14
0
8
2
32
Hiện giờ chưa có giá chính thức, giao động khoảng trên dưới 2 tỷ các bác ơi.
Khoảng cuối tháng này bên em có nhà mẫu của dự án luôn.

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.991
113
PMH thì an tâm tiến độ. Giá mình ko có ý kiến. Anh chủ cho hỏi có kèm chỗ đậu xe oto, xm ko?

Tập Lái
18/7/14
0
8
2
32
Dự án này bên em tặng mỗi căn hộ 2 ô đậu xe máy nhá bác, ô đậu xe hơi thì tùy căn hộ bác ơi (không phải tỷ lệ 1:1 như Green Valley, Happy Valley hay Star Hill)

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
30 chai thì ngon. Vị trí gần. Thương hiệu PMH. Hôm lào ra làm căn cho thuê

Tập Lái
18/7/14
0
8
2
32
Vị trí Scenic Valley khá đẹp Bác ạ, gần khu trung tâm PMH, gần cả khu Hồ bán nguyệt cho các bác qua rửa chân luôn ấy chứ! :)

Nhà bên em giao thô từ trước giờ bác ạ, tiện cho các bác bay bổng ý tưởng "đề co".

Status
Không mở trả lời sau này.