Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/10/08
148
408
63
Re:Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Ối, em phục tài sành ăn của các bác OS quá, đọc bài này mới biết ở NT còn một số quán mà em chưa biết, tuy nhiên nếu bác thích ăn bánh canh cá ghé bánh canh Bà Thừa trên đường Yersin bên hông Maximart (rạp Tân Quang cũ) là tuyệt cú mèo. À mà các bác có ra NT nhớ uống cafe nhé, hầu hết các quán cafe ở NT rất dễ thương và đặc biệt cafe rất ngon.

Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Có bạn nào thích ăn "Mì Quảng" không?
Tôi xin mách :
1. Mì Quảng kiểu Hôi An (Quảng Nam ) thì ở đường Trần Văn Ơn và Hồng Bàng.
2.Mì Quảng kiểu Nhatrang thì ở đường Bạch Đằng và Bình Cang (đường lên Thành )

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

Làm lại 1 list đầy đủ địa chỉ và điện thoại đi các bác ơi! em cũng sắp đi mà cũng chưa biết ăn gì, chơi gì, ở đâu đây...!

Hạng B2
8/9/09
168
0
0

Các bác muốn thưởng thức phở kiểu NT (bún phở dai) thì ghé quán phở góc đường Tô Hiến Thành và Lê Thánh Tôn ngon có tiếng.
Ngoài ra món Bò né Thủy Trúc đường Hoàng Văn Thụ cũng có tiếng khá ngon.

Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Hình như tôi chưa giới thiệu quán phở giò heo tại đường Tăng Bạt Hỗ (đường xuống chợ Đầm Nhatrang ) . Quán rất đông khách vào buổi sáng. Phải đậu xe hơi trên đường Sinh Trung vì đường hẹp và đông khách.

Hạng B2
22/9/09
100
1
18
55

Còn quán Gà với xôi gì rất nổi tiếng (gần chợ đầm), bác cứ hỏi dân địa phương hầu như ai cũng biết. Ăn ngon phết.

Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Chắc bác định nói quán " xôi gà Huỳnh Lai " đường Phan Chu Trinh.

Hạng B1
9/11/07
51
0
8

ko biết Vườn Dừa có còn mở nửa ko!? lúc nhỏ em thích vào quán này! và quán Gió khi ra Doc Lec hay Ninh Hoa! sorry lau wa em ko nhớ địa chỉ! đọc topic này làm em nhớ quê ngoại quá!

Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Quán Gió vẫn còn trên đường đi Dốc Lết . Tuy nhiên họ vẫn có một Quán Gió ở đường Trần Phú Nhatrang.

Status
Không mở trả lời sau này.