Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang
Re:Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Tôi xin giới thiệu với các bác những món ăn đồng quê tại khu nghỉ dưỡng Memento ( www.mementoresort.com ) Tuy không phải là món ngon vật lạ nhưng một khi đã "ngán" ăn những món thịt , mỡ và hải sản thì chúng ta lại thích ăn những món quê mùa như :
Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Tập Lái
15/2/11
6
9
8

Neu bac di duong san bay thi bac ghe nha hang hai van dung do bien se ngon hon...sach se va gia rat binh dan....quan cau moi 1 nam tro lai day ko con dc nhu truoc nua rui...[>:p]...tu san bay se co bang huong dan toi tung quan trong khu vuc...

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM

Bác cho em hỏi Mememto có nhà hàng không ạ?

Hạng C
3/10/07
717
433
63
TPHCM
muaban.net

các bác cho em hỏi ở nha trang khách sạn nào tốt mà gần biển vậy thanks.

Hạng B2
4/7/11
150
2
0

cuongcualu nói:
Các bác nói sao chứ Bò Lạc Cảnh em ăn thấy thường thôi mà mắc nữa chứ có rẻ đâu ???

Bò Lạc Cảnh = "bò" lạc vào là thấy .. "cảnh" ngay :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

đi nha trang đâu chỉ để tắm biển . Em vote cho Memento của gia đình 1 bác thành viên OS . khung cảnh đẹp . có hồ bơi và các món ăn dân dã . nhưng đi tắm biển thì hơi xa tí thôi . Em thì hay ra giữa đầm thuộc đường Phong Châu " Quán Rừng Đước " ờ đó có cua biển rất ngon , gà kho cũng ngon nữa . và nhiều món cũng lạ miệng .

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM

Hôm qua em ghé quán cơm Thanh Tuyền ở Đường Trần Phú thấy nó chém cũng rát lắm.Gà xào gừng 1 dĩa 100k mà vừa mặn vừa không ngon.Quán đó em thấy không có món nào ngon mà giá lại rất cao.
Còn mấy quán Bún cá thấy có vài bác cho địa chỉ nhưng khi đi đến em thấy mấy quán đó bán ở bên đường chứ không phải quán lớn?Bánh xèo mực cũng thế!

Tập Lái
24/12/09
32
0
6

Bác cứ chịu khó hỏi dân thổ địa là ra ngay chứ gì, NT nói chung đi ngày lễ vẫn bị chặt chém

Hạng B2
6/3/11
196
713
113

Đánh dấu, mai em thử qua Memento xem ra sao

Status
Không mở trả lời sau này.