Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/6/12
214
67
28
Re:Quán ăn Ngon ở Nha Trang

Chỗ này em đã đến khá lâu rồi, cảnh vật thiên nhiên gần gũi, dân dã. Bác nào đi Nha Trang nên ghé vào thăm cho biết.

Hạng B2
3/10/12
465
2
18

Ôi nhiều chỗ ăn chơi quá. Đi vài ngày mới ăn hết được.:):)

Tập Lái
17/4/13
38
0
0

EM ĐẾN NHATRANG RỒI, CẢM GIÁC MÓN ĂN Ở ĐÂY NẤU HƠI NGỌT, KHÔNG HỢP KHẨU VỊ LẮM, CÁC BÁC BIẾT NHÀ HÀNG NÀO NGON, CHỈ EM ĐỂ CÓ DỊP KHÁC GHÉ THĂM.

Tập Lái
1/12/12
42
0
0

minhnhien nói:
EM ĐẾN NHATRANG RỒI, CẢM GIÁC MÓN ĂN Ở ĐÂY NẤU HƠI NGỌT, KHÔNG HỢP KHẨU VỊ LẮM, CÁC BÁC BIẾT NHÀ HÀNG NÀO NGON, CHỈ EM ĐỂ CÓ DỊP KHÁC GHÉ THĂM.

<span style=""color: #000080;"">[font="times new roman,times"]CÁC NHÀ HÀNG ĂN NGON Ở NHA TRANG THÌ RẤT NHIỀU, VÍ DỤ NHƯ: NHÀ HÀNG THÙY DƯƠNG, NHÀ HÀNG ĐỒI MAI, NHÀ HÀNG SANET, NHÀ HÀNG HOÀNG KIẾN......... BẠN THAM KHẢO THÊM NHA.[/font]</span>

Hạng C
14/9/12
992
882
93
51
Sài Gòn

Nhà hàng nào ngon mà dịp lễ này có thể đến và ăn được ạ? Kỳ này em chỉ sợ nhà hàng nào cũng quá tải!!!

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63

Ở Nha Trang,món ăn quảng cáo quá nhiều,mà mình chưa thấy món nào ngon đến mức được gọi là đặc sản,vùng biển lý ra phãi nổi tiếng về hải sản,mà nghe các bác giới thiệu món bò Lạc Cảnh,ăn cũng thường thôi...đi hết cái chợ Đầm,chủ yếu là mua khô về biếu,còn ăn chỉ có món bún cá,sứa,cũng k có gì phãi gợi nhớ về ẩm thực...bác đi NT chủ yếu là vui vẽ,rồi ăn sẽ thấy ngon..chúc bác vừa ý...

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn

Chán chê hải sản muốn thử món khác mời các bác ghé quán Gà Ngon số 39 đường Đồng Nai nhé, nước chấm dầm ớt xanh và đầu hành ngâm nước hấp gà (tiết ra) rất ngon, nhiều lúc ăn toàn kêu dĩa đầu hành thêm.:D

Status
Không mở trả lời sau này.