Hạng C
24/5/08
887
167
43
www.facebook.com
Em cũng không có kinh nghiệm đường trường nhiều, em lập thớt này mong các bác chia sẻ các địa điểm dừng chân tuởng trên các tuyến đường dài, nếu được thì thêm thông tin giá cả trung bình của quán cho các tài an tâm dẫn khách dừng chân.

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
lydung nói:
Em cũng không có kinh nghiệm đường trường nhiều, em lập thớt này mong các bác chia sẻ các địa điểm dừng chân tuởng trên các tuyến đường dài, nếu được thì thêm thông tin giá cả trung bình của quán cho các tài an tâm dẫn khách dừng chân.
Để thớt này được hữu ích nhất thì đề nghị bác chủ nuôi nấng nó cẩn thận: chia nó theo tỉnh thành và cập nhật nó, ok không bác?

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
thớt ý nghĩ đấy bác chủ

em có góp ý : thường anh em hay tin tưởng thông tin đưa lên OS, để tránh tình trạng nghe theo rồi thất vọng vì vậy những địa chỉ được đưa lên nên được kiểm chứng thực tế

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/10/11
397
73
28
fourwheel nói:
lydung nói:
Để thớt này được hữu ích nhất thì đề nghị bác chủ nuôi nấng nó cẩn thận: chia nó theo tỉnh thành và cập nhật nó, ok không bác?
Bác làm được thế này thì em cảm ơn bác nhiều. Em có F1 - con gái đang tuổi teen. Đi chơi, nhiều khi kẹt xe, chưa về nhà kịp mà nó mắc t... thì điên với nó luôn.

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
c0805 nói:
fourwheel nói:
lydung nói:
Bác làm được thế này thì em cảm ơn bác nhiều. Em có F1 - con gái đang tuổi teen. Đi chơi, nhiều khi kẹt xe, chưa về nhà kịp mà nó mắc t... thì điên với nó luôn.
Bác còn đỡ hơn em, F1 em chưa được 1 tuổi, đang đi mà nó ị là thua luôn.
Ý kiến chủ thớt hay quá, anh em chung tay làm đi ạ...

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
nếu toàn nam thì cứ ghé quán nào nhiều xe tải bảo đảm ngon bổ rẻ
nhưng phải chịu đựng các bàn bên ồn ào ăn uống nhồm nhoàm khạc nhổ gác chưn lên ghế chửi thề nói tục tùm lum
còn các quán tươm tất thì đương nhiên mắc hơn mà hổng ngon bằng : sẽ thích hợp khi có phụ nữ trẻ em

cái khó nhứt là khi chở Tây đi đường dài : có thằng cũng khoái la cà "bụi bặm" kiểu VN thì cũng có con (Đầm) õng ẹo đòi hỏi đủ thứ mà hổng phải đòi hỏi "vụ kia" mới tức chớ

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
38
Em đánh giá cao thớt này, rất mong bác chủ chăm chút cho nó

Hạng B2
9/10/11
246
40
28
43
Em làm phát đầu tiên: Hủ tiếu Mỹ Tho ngay ngã 3 Trung Lương, quán rộng rãi thóang mát, chỗ đậu xe rộng rãi, đồ ăn tạm được, giá chấp nhận. Bất tiện ở chỗ nếu đi cao tốc thì phải quẹo lại khá xa.

Hạng B2
10/4/09
200
1
18
Xa quá khó quá cứ làm chục ổ bánh mì + cây chả là ok.