Hạng C
27/3/12
502
79
28
Chào các bác,

Mình nghe nói có quán cafe có luôn cả chỗ vui chơi cho bé ở quận 7, đường Nguyễn Hữu Cảnh, gần Skygarden. Mà do pháp đầu tư. Các bác cho mình biết đc không ạ?

Đã kham khảo topic dưới đây nhưng chưa tìm ra, mong các bác giúp
http://www.otosaigon.com/...6970-p2.aspx?tree=true

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
kangoulai nói:
Chào các bác,

Mình nghe nói có quán cafe có luôn cả chỗ vui chơi cho bé ở quận 7, đường Nguyễn Hữu Cảnh, gần Skygarden. Mà do pháp đầu tư. Các bác cho mình biết đc không ạ?

Ý bác nói là cái này hả:

[14. Hồ bơi gần SkyGarden 2 - PMH Q7 [Thanks 2 bác mrtung, táo dân]

Nếu là cái này thì nó là hồ bơi, nằm bên trong khu Sky Garden (Sky Garden 3). Điểm này đậu 4b vô tư và tất nhiên là free. Đây là hồ bơi, quán cà phê. Quán nằm bên ngoài khu hồ bơi và bên trong có canteen. Hoặc có thể kêu món và cà phê từ quán bên ngoài (quán nằm liên thông với hồ bơi)

Bơi thì người lớn 50k, trẻ em thì 20 hay 25k gì đó mình không nhớ vì bà lớn thường chi trả phần này eheheh

Hạng C
27/3/12
502
79
28
vkc nói:
kangoulai nói:
Chào các bác,

Ý bác nói là cái này hả:

[14. Hồ bơi gần SkyGarden 2 - PMH Q7 [Thanks 2 bác mrtung, táo dân]

Nếu là cái này thì nó là hồ bơi, nằm bên trong khu Sky Garden (Sky Garden 3). Điểm này đậu 4b vô tư và tất nhiên là free. Đây là hồ bơi, quán cà phê. Quán nằm bên ngoài khu hồ bơi và bên trong có canteen. Hoặc có thể kêu món và cà phê từ quán bên ngoài (quán nằm liên thông với hồ bơi)

Bơi thì người lớn 50k, trẻ em thì 20 hay 25k gì đó mình không nhớ vì bà lớn thường chi trả phần này eheheh

mình cũng không biết là có đúng không bác ạ :(

12/12/12
114
52
28
TPHCM
Quận 7 thì có hồ bơi cát cho bé ở Thiên Sơn plaza, 36k/pax, có sân golf luôn.
Còn ở Sky garden, có quán cafe Le Sable, hình như người nước ngoài mở, tính tiền giờ.
Mai bác có di ko, em tính đưa tụi nhỏ qua đó.
Bác có thể search trên google.
Chúc bác và gia đình cuối tuần vui vẻ!

Hạng C
27/3/12
502
79
28
minhhuyvitara123456 nói:
Quận 7 thì có hồ bơi cát cho bé ở Thiên Sơn plaza, 36k/pax, có sân golf luôn.
Còn ở Sky garden, có quán cafe Le Sable, hình như người nước ngoài mở, tính tiền giờ.
Mai bác có di ko, em tính đưa tụi nhỏ qua đó.
Bác có thể search trên google.
Chúc bác và gia đình cuối tuần vui vẻ!

cám ơn bác, chúc bác chủ nhật vui vẻ

Hạng C
5/7/13
574
15
18
Trẻ em mà bác kg nói rỏ bao nhiêu tuổi? Nếu muốn có không gian thoáng đảng,thì qua khu cầu Ánh Sao,cafe,quán ăn uống,chổ đậu xe.Ở đường Bùi bằng Đoàn có cafe New.. Gì đó,em quên tên rồi.ở khoảng giửa của con đường,từ NVL quẹo vô BBĐ cafe nằm bên tay phải,ở trên lầu củng có nhiều thú bông cho trẻ chơi...củng ok..

12/12/12
114
52
28
TPHCM
Quan le sable, nam khu 14 sky garden 3, boss la nguoi Han Quoc.
Vi tri : cuoi duong khu di bo tren cao cua sky garden 3.
Sach se, co nguoi choi cung be.
Em moi di ve hom CN. 60k/pax/h

B2X confirmed
Hạng B2
28/7/11
224
17
18
52
HCMC
minhhuyvitara123456 nói:
Quan le sable, nam khu 14 sky garden 3, boss la nguoi Han Quoc.
Vi tri : cuoi duong khu di bo tren cao cua sky garden 3.
Sach se, co nguoi choi cung be.
Em moi di ve hom CN. 60k/pax/h
Bác có thể định vị chỗ này bằng Google Maps cho bà kon gần xa quan sát được không? Hôm qua em cũng đi vào khu Skygarden để tìm quán này nhưng tìm không ra ah.