Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/2/07
411
352
63
@DCV: Hải sản bác ra Cây Bàng, Dũng Sử, chứ ai mà ăn trong KS .

Tập Lái
28/5/14
2
0
1
41
3/6 minh se di Mui Ne voi gia dinh gom 6 nguoi lon,4 tre em, anh An co the tu van minh nen o resort nao nhe, ben ban co dat biet thu nghi duong ko, minh cung dang co y dinh o do thu

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
3/6 minh se di Mui Ne voi gia dinh gom 6 nguoi lon,4 tre em, anh An co the tu van minh nen o resort nao nhe, ben ban co dat biet thu nghi duong ko, minh cung dang co y dinh o do thu

Biệt thự thì bác chọn VIlla Panda 4 phòng ngủ hoặc Villa 3 phòg ngủ, đều thuộc khu Sealinks hết nhé.

Bác dự định tìm trong khoảng giá ntn để sales bên mình tư vấn bác. Bác pm giúp cái email để bên mình gửi bác chi tiết các kmãi nổi bật nhất ở Mũi Né đang chạy nhé, tha hồ lựa chọn :)

Tập Lái
28/5/14
2
0
1
41
email mình là [email protected].
Hiện mình thấy bên Hotdeal có bán voucher viva villa 3 phòng & seaview villa 3 phòng giá 2 triệu cho 8 người lớn & 4 trẻ em đó, 2 villa đó được ko Ân ơi & bên bạn có booking như vậy ko ?

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
email mình là [email protected].
Hiện mình thấy bên Hotdeal có bán voucher viva villa 3 phòng & seaview villa 3 phòng giá 2 triệu cho 8 người lớn & 4 trẻ em đó, 2 villa đó được ko Ân ơi & bên bạn có booking như vậy ko ?

Chọn villa Sealinks thì nên book hẳn của Sealinks, villa luôn đc bảo quản trong tình trạng tốt & có giá ăn sáng + hồ bơi hoặc ko cho bác chọn. Hoặc villa 4 phòng ngủ thì của Panda. Chứ viva thì có tình trạng ko bảo dưỡng tốt cho lắm đó bác. Ân đã mail bác chi tiết các kmãi MNé rồi nhé.

Tập Lái
4/6/14
1
0
1
37
Bạn có thể chọn Romana Resort . Mình thấy phòng Villa cũng ok lắm... Mà chất lượng phục vụ cũng tốt. Ngoài ra mình thấy nó hay có chương trình khuyến mãi lắm. Bạn có thể tìm hiểu trên fb của nó : https://www.facebook.com/RomanaResortSpaPhanThietVietNam
mình đi nguyên gia đình nên thấy villa rất có không gian riêng tư và bọn trẻ cũng có thể vui chơi thoải mái

Tập Lái
4/6/14
3
2
3
39
Cac bac sale pm dum Gia may resort nhu:the Cliff,Romana hay resort nao chat luong chut nhe.E dinh di kg dau hay giua T6 nay?thanks......

Oh, gia đình mình từng đi Romana rồi nè, nói chung so với giá của The Cliff thì mềm hơn, nhưng dịch vụ khá good, nhân viên thân thiện, hồi gia đình đi trúng ngay đợt flash sales mình mua được giá phòng tầm 1.100.000 đó, rất là khoái hihi.
giờ mình thấy Romana đang bán deal nữa nè, hình như deal này đang hot, nhiều khách mua, bạn vào tham khảo thử nha:
http://www.hotdeal.vn/ho-chi-minh/d...esort.d72143.c01.ca12.lc01.g03.a02.con06.in02
chúc bạn đi chơi vui nha, nếu cần gì thì cứ hỏi mình, mình biết gì sẽ share cho bạn nha.

• Like
Reactions: TuanNhaNg
Tập Lái
4/6/14
5
3
3
Có Bác nào mới đi nghỉ ở ROMANA RESORT về cho em cái nhận xét nhé. Phòng ốc & trang thiết bị sạch, đẹp ko? Nếu có F1 đi cùng có phù hợp ko ạh?. Thks các bác cho ít thông tin nhé
ah, resort này mình biết nè. Năm ngoái cả nhà đi chơi ở đây, nhà mình book phòng villa, phòng đẹp, có hồ bơi riêng, có ban công hướng ra biển, còn nội thất phòng thì okie, sạch sẽ, có mùi tinh dầu xả thơm thơm. Bữa đó anh chị có dắt cháu mình theo, vẫn ở được thoải mái, hình như resort có thể cho tối đa 2 bé 1 phòng, còn phu thu thế nào cũng ko rõ, vì nhà mình có 1 bé và được free hoàn toàn.
Ah, nếu nhà bạn có em bé thì đi xe lửa nha, mất khoảng 4 tiếng thôi, tàu du lịch nên sạch sẽ đúng giờ, em bé có thể thoải mái chạy nhảy trên tàu nên không khóc quấy, xuống tới ga, bạn đón xe buýt ở trước của Ga, và xe đưa bạn vào tận resort, nhưng lúc về thì có xe resort đưa bạn miễn phí ra Ga.
Nhớ ăn thử lẩu thả ngoài đó nha, lạ miệng mà ngon lắm.

• Like
Reactions: TuanNhaNg
Status
Không mở trả lời sau này.