Chia Sẻ Romana - Mũi Né

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/6/14
3
0
1
39
Chào cả nhà,
mùa hè này mình tính cho mẹ và thằng nhóc đi biển chơi, Vũng Tàu thì quá quen rồi nên cũng chán, đang ngắm nghía đi Phan Thiết, và đang dự định ở Romana, các bác tư vấn giúp em chất lượng ở resort này chất lượng thế nào được không, và phương tiện ra Phan Thiết nữa, cám ơn cả nhà nhiều nha.

Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
Romana chất lượng tốt bác ạ. Hồ bơi đẹp, bãi tắm rộng & riêng tư tuy hơi nhiều đá.
Các phòng đều có view biển nên khá OK. Nhược điểm: nằm khá xa trung tâm, có xe riêng thì không sao.
Em đi năm ngoái rồi, năm nay chyển sang Victoria cho trung tâm chút.

• Like
Reactions: Felix
Tập Lái
17/6/14
10
3
3
38
Chào cả nhà,
mùa hè này mình tính cho mẹ và thằng nhóc đi biển chơi, Vũng Tàu thì quá quen rồi nên cũng chán, đang ngắm nghía đi Phan Thiết, và đang dự định ở Romana, các bác tư vấn giúp em chất lượng ở resort này chất lượng thế nào được không, và phương tiện ra Phan Thiết nữa, cám ơn cả nhà nhiều nha.
Khu nghỉ dưỡng này đạt tiêu chuẩn 4 sao cũng khá sang trọng đấy, phòng sạch sẽ thoáng mát, các phòng đều có hướng nhìn ra biển, có hồ bơi rộng và sạch, ăn sáng cũng ngon, nhiều món, giá cả cũng không phải là cao.
Mà đang trong thời gian này Romana đang có khuyến mại đấy bạn ạ
Bạn có thể vào đây để xem giá nhé http://www.vnbooking.com/s-romana-resort

• Like
Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Nếu không có xe riêng thì có 2 phương tiện để di chuyển:

1. Đi xe buýt Phương Trang...bác search google để có thêm thông tin.
2. Di chuyển bằng xe lửa ...bác search google để có thêm thông tin.

Ra tới đó bác muốn di chuyển thì mướn xe máy hoặc xe hơi đi thì tùy bác.

• Like
Tập Lái
5/6/14
3
0
1
39
cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ. nghe mấy bác nói thể em cũng yên tâm, vừa hôm nay gọi lên resort, khiếp, mấy cuối tuần gần đây đều full, em phải dời lịch đến đầu tháng sau. Àh, em đặt phòng Deluxe, có bác nào có kinh nghiệm cho loại phòng này ko?

Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ. nghe mấy bác nói thể em cũng yên tâm, vừa hôm nay gọi lên resort, khiếp, mấy cuối tuần gần đây đều full, em phải dời lịch đến đầu tháng sau. Àh, em đặt phòng Deluxe, có bác nào có kinh nghiệm cho loại phòng này ko?

Deluxe có 2 block, 1 block gần biển hơn, bác nhớ note bên rs sắp cho bác block đó nhé. Nếu kinh tế cho fép ở hẳn pool villa cho nó sướng bác ơi ;)

Tập Lái
17/6/14
10
3
3
38
Mình nghĩ nên chọn phòng Deluxe cũng thoải mái cho cả gia đình rồi, gia đình bạn có em bé cũng có thể yêu cầu ng ta cho thêm giường phụ cũng được, tiết kiệm thêm chi phí :)

Status
Không mở trả lời sau này.