Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Có ai có thể giúp dùm e hoặc chỉ cách khởi động xe audi Q7 3.6 2008 đc không ạ! E vừa chạy xe vào bệnh viện đa khoa Bình Dương , tăt máy đc 5 p dề lại thì không nổ, có cao nhân nào giúp e đc không ạ? Sđt của e: 0985451007 , e tên Thầm ạ
E bật công tăc thì nó bảo là when stationary apply foot brake while selecting gear

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Cần số đã gạt về vị trí chữ P chưa? Nếu rồi đạp thắng và đề máy thử xem sao?

Hạng B2
24/4/13
287
33
28
nó bảo là bác muốn điều khiển thiết bị phải dậm phanh chân thì phải. bác vừa dậm chân phanh rồi vừa đề lại xem

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Mới điện thoại cho bác chủ, xe hết bình và bác chủ đã lhe bác Ha Sonata để SOSer hỗ trợ bình điện!

Hạng D
10/7/10
4.665
658
113
Vậy xe bác máy phát không xạc vô bình gòi, chứ đậu xe 5 phút làm sao hết bình được?

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
E cám ơn tất cả mấy a e S.O.S đax nhiệt tình giúp đỡ e ạh, xe e đa khởi đong đc, giờ e về Củ Chi đây ạh, cám ơn bác Hà và mấy a e nhiều ạh

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Một lần nữa xin chân thành cám ơn sự nhiệt tình tư vấn của Bác Hà và a e trên diễn đàn, e đã về đến nhà an toàn nhưng không dám ghé đổ xăng vì phải tắt máy mới mở nắp xăng đc, e để mai tính, e xin nói ra nhưng các bác đừng la e, sau một hồi loay hoay tìm cách đề không đc, bình thường thì e không đạp thắng, cần số P e bật chìa khóa là chạy rồi, nhưng lúc chiều e đạp thắng luôn nhưng đề không đc, nên e gọi cầu cứu bác Hà, vì e không biết là nó bị sao, và rồi bác hà đã giới thiệu mấy a e khu vực Bình Dương và một số bác đã nhiệt tình giúp đỡ e, e có gọi gara gần đấy nhưng họ nghỉ làm hoặc không tới e đc, cầu cứu taxi thì không có dây kích, thế là e lại lên xe cố gắng đề thử xem sao, và e dậm thắng nhiều lần hên sao đề đc, máy nổ. Audi điện tử hoàn toàn nên lắc chìa là nổ máy ah, vậy mà không hiểu sao nó lại giở chứng, bình thì mới thay chưa đc 1 năm nữa, thiệt là hú hồn vì e mượn xe của ông a đi thăm bệnh, hiện đại quá cũng hại điện, khi e bị sự cố, nhớ tới bác Hà có bài viết : dây câu bình, vật không thể thiếu trên xe:) chân thành cám ơn mọi người, a e S.O.S thật là nghĩa tình:3dcuoigif::3dtanghoa:

• Like
Reactions: namphuongqueen
Hạng B1
18/7/14
86
229
33
Trên mặt đất.
Đọc cái này, lần sau phải thủ sẵn dây câu bình, sau khi làm hết cách mà k đề được chỉ có cách vẫy xe bên đường nhờ trợ giúp thôi.