Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
Sáng nay em vừa bị vịn ngay cầu chợ đệm.
Có 3 đồng chí thổi em lại, bắt lỗi quá tốc độ
Em thấy có mùi nên đòi xem hình.
XXX cứ khăng khăng là có hình mà không chịu cho coi
Em thì cứ khăng khăng đòi coi.

Cuối cùng mấy anh ấy để em đi và dặn chạy cẩn thận
Thế theo mấy bác có phải bắn bằng mồm không ? (Công nhận là em chạy nhanh thật >80. Đoạn đó 40)

• Like
Reactions: quankung
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

Thế theo mấy bác có phải bắn bằng mồm không ? (Công nhận là em chạy nhanh thật >80. Đoạn đó 40)
Vậy chắc là bắn bằng mồm rồi. Vì nếu bắn thật thì k có chuyện cho đi đâu Bác ơi. Bác k móc lúa thì xxx lập biên bản ngay đó. Muốn xem bằng chứng thì đi đóng phạt sẽ được xem. Còn k hợp tác là về đội giải quyết chứ k có chuyện cho đi dễ dàng thế.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Vậy chắc là bắn bằng mồm rồi. Vì nếu bắn thật thì k có chuyện cho đi đâu Bác ơi. Bác k móc lúa thì xxx lập biên bản ngay đó. Muốn xem bằng chứng thì đi đóng phạt sẽ được xem. Còn k hợp tác là về đội giải quyết chứ k có chuyện cho đi dễ dàng thế.
Chinh xac nhu con ga ac

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Nếu đường dẫn Tân Tạo - Chợ Đệm thì chỉ có đoạn đầu giáp QL1A là 40km/h, còn toàn tuyến cho phép 80km/h có biển báo rõ ràng mà bác chủ????

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
4/10/12
2.181
3.508
113
Haizz, đã bảo khai mạc nên nằm Brazil Dũng ơi, nằm Croatia đi giờ phải thức sớm kiếm lúa vậy nè! :)

Hạng D
11/1/09
3.654
7.430
113
nơi xa lắm

chỗ này lúc trước em cũng bị, xxx bảo nhầm xe. Em nói thật, đoạn này do em đi quen nên chạy đúng tốc độ, mấy bác không quen đường toàn chạy quá và bị kêu lại, 10 anh thì hết 9 anh đưa bánh mì rồi.

Hạng F
22/7/13
8.950
39.925
113
xác nhan mỗi sáng em đi làm thì khu vực cầu Chợ Đệm luôn có mấy anh áo vàng, nhưng bác đi ngoài đường dẫn cao tốc em ko biết, nhà em ngay cầu chợ Đệm đa số họ bắt xe tải với 2 bánh ko đội mũ bảo hiểm ở đường Nguyễn Cửu Phú, ở đây bảng 40km/h suốt tuyến. Bác đi đường cẩn than hơn nhé

Hạng B2
24/1/08
181
85
28
Bác chủ gặp may rồi. Theo em, cho nhiêu chạy nhiêu khỏi phải lăn tăn.