Tập Lái
11/7/08
2
0
0
Em đang phân vân không biết nên cưới em nào. Các bác tư vấn giúp em với.

Hạng B2
28/7/08
351
2
16
hỏi làm gì nữa bro, nếu Civic Nhập thì còn nghe được, còn nếu Civic LD thì chọn Nissan không đắn đo

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Máy Nissan bảo đảm tốt và bền hơn máy Honda. Nội thất Nissan cũng rộng hơn và khung gầm bảo đảm cứng chắc hơn. Độ an toàn va chạm sẽ cao hơn. Vỏ Civic mỏng lắm. Kể cả xe ở Mỹ cũng vậy.

Hạng B2
28/7/08
351
2
16
Nói kiểu này, chắc bác chưa leo lên chiếc Sylphy 2.0 lần nào ^_^
1 phiếu cho Sylphy nhé bác, cách âm cực tốt, hàng nhập khẩu chất lượng hơn hẳn hàng nội địa, và cũng không phải lo lắng về vấn đề thương hiệu, ở thị trường VN, Nissan rất giữ giá nhe bác
mouseman nói:
Nhưng hình như nội thất em Nissan sylphy hơi nghèo nàn so với em civic thì phải

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
@mouseman : không nên so sánh xe trên quan điểm "Hình như" vậy Bác ![8D]
mà phải chịu khó kiểm tra các chi tiết bên ngòai/bên trong của 2 lọai xe rồi mới quyết định định được :
xe Honda Civic thì dễ ktra hơn do LDVN lắp ráp, còn xe Nissan Bluebird
các Bác vào đây ngó thử tý hoặc ra tận nơi mắt thấy tay sờ xem nó ra sao :
http://enbac.com/Oto/p64313/Ban-Nissan-Bluebird-Sylphy-2-0L-Nhieu-khuyen-mai-hap-dan.html

Ps. Tại Chính quốc, tỷ lệ ngừơi dân Nhật sử dụng xe Nissan khá nhiều, chỉ đứng sau mỗi Toyota[8|]

Em cũng 1 phiếu cho Nissan

Tập Lái
25/2/09
8
0
0
Nếu so Nisan Sylphy 2.0 với Civic 2.0, tôi sẽ chọn con Nisan Tiida Sedan ỏ hatchback. Theo tôi biết Sylphy là sx tại Taiwan, civic thì trong nước còn Tiida thì nhập từ Nhật.

Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó
Bác chủ thớt cho mấy tấm hình di thì mới biết mà cho ý kiến chứ?

Theo em cứ tẩy chay hàng sản xuất tại Việt Nam, cho mấy ông coi khách hàng Việt Nam là thượng đế chứ!