17/2/12
873
7
0
40
Re:Sỏi túi mật, mổ ở đâu thì tốt!

tnts nói:
E cũng đang quan tâm vấn đề này quá, chị gái e có cả mớ sỏi trong mật, rất hay bị đau bụng đến nhập viện cấp cứu. Giờ cũng muôn mổ cắt nó đi cho đỡ đau mà phân vân ko biết nên mổ ở đâu??? Bình thường vẫn hay vào FV nhưng là hắt hơi xối mũi thôi, mổ xẻ thì ko thấy yên tâm lắm. Mong các bác tư vấn giúp chỗ khám, tư vấn mổ và sau mổ, mổ..ở đâu là yên tâm với ạ. Cám ơn các bác nhiều.
Bác đưa chị bác vào Bệnh viện Bình Dân đi nhé. Họ sẽ chụp X Quang làm các xét nghiệm sau đó sẽ hội chẩn và mổ!

Tập Lái
3/10/12
16
29
13
HCM

Chào các bác, thấy có bác cần chữa sỏi mật, em biết một thuốc có thể giúp dc người bị sỏi mật, các bác quan tâm thì nghiên cứu qua link này nè " " các bác cắt dán vào trình duyệt xem nhé, em chưa đủ tuổi post link. Em đang chửa sỏi thận bằng thuốc này hiện còn một bên (trước 14mm hai thận, giờ còn 7mm thận trái, uống dc 2 tháng rồi). Các pác tìm hỉu, ai tin thì thử nhé. Bị admin cắt link, các bác vào trang www,daophatngaynay,com tìm kiếm tác dụng của trái sung nhe, tìm trên anh google cũng dc.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/11
454
171
43
47

The Scorpion King nói:
tnts nói:
E cũng đang quan tâm vấn đề này quá, chị gái e có cả mớ sỏi trong mật, rất hay bị đau bụng đến nhập viện cấp cứu. Giờ cũng muôn mổ cắt nó đi cho đỡ đau mà phân vân ko biết nên mổ ở đâu??? Bình thường vẫn hay vào FV nhưng là hắt hơi xối mũi thôi, mổ xẻ thì ko thấy yên tâm lắm. Mong các bác tư vấn giúp chỗ khám, tư vấn mổ và sau mổ, mổ..ở đâu là yên tâm với ạ. Cám ơn các bác nhiều.
Bác đưa chị bác vào Bệnh viện Bình Dân đi nhé. Họ sẽ chụp X Quang làm các xét nghiệm sau đó sẽ hội chẩn và mổ!
Chính xác, bệnh viện Bình dân chuyên về tiết niệu, bà già vợ em mổ hai lần rồi, nằm khu dịch vụ thì chất lượng cũng được

Tập Lái
8/9/13
1
0
0
Mình thấy mổ ở khoa điều trị theo yêu cầu 1C BV Việt Đức là tốt nhất. Vừa nhanh, vừa tốt!

Hạng C
26/5/12
588
4
0
Bình Dân chuyên tiết niệu nhưng Dịch vụ cho người có tiền thì kém

Hạng B2
11/3/13
146
2
16
Re: RE: Sỏi túi mật, mổ ở đâu thì tốt!

Bài viết hay,có nhiều góp ý hửu ích,thanks..

Hạng B2
25/5/12
335
1
0
Re: RE: Sỏi túi mật, mổ ở đâu thì tốt!

TRUNG tran nói:
Bài viết hay,có nhiều góp ý hửu ích,thanks..
spam nhiều quá bác