Tập Lái
11/1/14
5
0
0
Re:Súng hơi, đam mê của phái mạnh!

htrammtuan nói:
hixhix bên nước ngoài bán súng thì rẻ bèo,còn về tới việt nam thì cái gì cũng gấp 3,4 lần,toàn là thứ ăn cướp giữa ban ngày
Thế mà ko có hàng để mua đó bác . VN ta chơi sang đó giờ mà

Tập Lái
4/4/13
14
0
0

cần mua cây tiệp 634 đạn cỡ 5.5 ,cũ hay mới đều dc.tuấn 0909620060
thank cả nhà đã xem tin

Tập Lái
6/2/14
2
0
0

chào các chú , các anh
em tên khoa, 24 tuổi. nhà ở bình dương
em có 7 tr, em muốn mua 1 cây súng hơi có cấu tạo và cách sử dụng giống như súng 631,634. theo các anh em nên mua hàng trung quốc hay mua súng tiệp củ ?? giá của cây trung quốc và cây tiệp củ bây giờ khoảng bao nhiêu thì mua được ?? . và cho em hỏi thêm là cửa hàng Hoàng Minh ở 20 lê thị riêng và Tuấn Sơn 269c nguyễn trãi có còn bán súng hơi ko ?? nếu còn thì có thể cho em xin sđt của 2 tiệm trên ko ??
em xin cảm ơn .

Tập Lái
4/4/13
14
0
0

cubo111 nói:
chào các chú , các anh
em tên khoa, 24 tuổi. nhà ở bình dương
em có 7 tr, em muốn mua 1 cây súng hơi có cấu tạo và cách sử dụng giống như súng 631,634. theo các anh em nên mua hàng trung quốc hay mua súng tiệp củ ?? giá của cây trung quốc và cây tiệp củ bây giờ khoảng bao nhiêu thì mua được ?? . và cho em hỏi thêm là cửa hàng Hoàng Minh ở 20 lê thị riêng và Tuấn Sơn 269c nguyễn trãi có còn bán súng hơi ko ?? nếu còn thì có thể cho em xin sđt của 2 tiệm trên ko ??
em xin cảm ơn .
2 tiệm đó bây giờ nghỉ rồi,bạn lên hanghot1.vn đó,bán bao la,cầm 7tr thi bạn không mua được súng của tiệp đâu,chỉ mua được dòng shapp hay china xài rồi thôi. tiệp 631 với 634 giá cỡ 18 đến 19tr đó.hơi bị phê.năm ngoái mình có 3 cây,1 cây shapp tiger,1 cây 634,và khẩu bắn đạn bi sắt.đang bắn chim thì mình bị tụi chó nó thấy,nó lại tịch thu cây 634,lúc đó mình quăn súng mà bỏ chạy,tụi nó còn hơn cướp nữa,về nhà sợ quá bán hết 2 cây còn lại,giờ muốn mua mà hơi sợ và tiếc tiền.

Tập Lái
6/2/14
2
0
0

zey chắc đành lở hẹn chuyến này vậy T.T, hix tại em định mua về để bắn mấy con chuột cống với lại cho đở ghiền thôi ak. cho em hỏi cây airsoft m007 bắn chết được chuột cống ở khoản cách 10m khi bắn = đạn bi sắt ko vậy ?? nếu được chắc em mua tạm cây đó cho đở ghiền quá =.=! sau này có tiền nhiều rồi mua cây tiệp luôn >"<

Tập Lái
11/1/14
5
0
0

cubo111 nói:
zey chắc đành lở hẹn chuyến này vậy T.T, hix tại em định mua về để bắn mấy con chuột cống với lại cho đở ghiền thôi ak. cho em hỏi cây airsoft m007 bắn chết được chuột cống ở khoản cách 10m khi bắn = đạn bi sắt ko vậy ?? nếu được chắc em mua tạm cây đó cho đở ghiền quá =.=! sau này có tiền nhiều rồi mua cây tiệp luôn >"<
7tr mua cây sharp innova được mà bác . Bắn chuẩn hơn cây Tiệp nhiều . Điều chỉnh lực bắn bằng bơm tay từ 9kg-12kg, khoảng cách tầm 20m ăn trong ngón tay, bắn ko bị giật như tiệp lò xo . Còn cây m007 là hàng airsoft, trưng chơi là chủ yếu chứ bắn 10m ăn trong cái tô, chưa kể lực bắn yếu xìu

Tập Lái
18/11/13
7
1
3

Có bác nào có ống nhôm 6061 ới em nhé...thank

Tập Lái
26/4/13
19
0
0

cubo111 nói:
Không được đâu bạn! Vì đây chỉ là súng dạng đồ chơi, lực đẩy không cao, ty nhiên do đạn nhựa nhẹ nên gia tốc sẽ lớn tầm 150m/s, khi va chạm vào da thịt ở tốc độ cao nó gây vỡ mạch máu và gây đau đớn. Còn đạn sắt quá nặng, khi ra khỏi nòng tốc độ sẽ không cao tầm <50m/s, chỉ bằng lực bạn dùng tay ném hết sức mà thôi!