Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
bidunhy nói:
thanh_VLXD nói:
Em cũng mon men thấy đẹp định tìm 1 em bên EA cóa bác pawa_sg bán đó,mà k biết xe như thế nào

Quan trọng con này là chất zin còn không thôi :)
Con xe này trước giờ bị quở nhiều là do không biết xài và thợ bậy bạ chọc ngoáy đó...chớ mà bảo dưỡng định kì thì cứ xe zin quất ào ào thôi hà
Bác xem thử con xe đó chưa vậy...chủ kiu giá nào vậy bạn?

Chủ kêu giá 10 triệu nhưng em thấy bác chủ sinh hoạt điều bên hội AE lắm mà

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Mưa Sàigòn nói:
xe ngon thì không có giá 10 củ đâu nhé.ôm vào thì mang nợ đó nha bác.mà nó là đầu to hay đầu bé nữa nhá

Nó là đầu to bác ơi, em cũng phân vân k dám đi xem xe

Hạng B2
17/5/08
474
56
28
Đầu bự zin mà đủ đồ máy ngon giờ tầm trên 16tr...nếu thiếu món gì thì trừ bớt ra tí
Chớ đầu bự zin đủ đồ mà 10tr thì...chỉ sợ....hehe
Nhưng cũng hên xui lắm nhen, cũng có nhiều chủ xe vì muốn bán cho nhanh cũng cho giá thơm lắm => tựu chung lại cứ xem xe test thử mới biết được

Hạng B2
8/3/10
119
14
18
Các bác giúp em với, xe em epicuro đầu bự đang chạy bình thường khi dừng tắt chìa khóa xe tắt máy khi bật lên đèn đóm không lên cái nào cả, im ru rù rù em kiểm tra cầu chì còn nguyên thò tay vào giật mấy sợi dây điện gần ở ổ khóa nó nổ máy lại, tình trạng này lặp lại mấy lần , khi xe đang chạy thì không bị,chỉ khi dừng lại có việc lát sau mở chì khóa là im ru, em mở ra đấu tắt dây ổ khóa bằng một công tắc riêng chạy được vài lần lại bị, em để ý là khi bật chìa khóa lên thì có tiếng rowfler đóng ở phía sau đuôi thì nó mới hoạt động, còn không nghe rowle đóng thì thua nó im ru luôn, bây giờ làm đủ kiểu cũng không được, nhờ các cao thủ có thể chỉ giúp em sơ bộ là nó bị cái gì không ạ ?em ở tỉnh cái gì cũng tự xử hết các bác ạ, khổ quá , em xin cám ơn.

Hạng B2
17/5/08
474
56
28
Kiếm cái tiệm chuyên về điện...mở ra làm một lần cho xong, điện đóm mà cứ cà giựt khó chịu lắm...rà lại hết dây / hàn lại quấn lại là xong thôi...tốn thời gian chớ tốn hong có nhiều $

Cái vụ này e đoán ổ khóa tèo, hoặc dây điện bị "thúi" / chuột cắn phía sau chỗ IC nên cà giựt á

Tập Lái
29/9/14
1
0
1
40
Chào ae
Mình mới tầu con avenis, cũng rất muốn tham gia hội cho biết! Năm nay chưa thấy ad tổ chức off. hic