Hạng B1
9/12/11
53
0
0
Attila là xe của Đài Loan tiêu chuẩn Mỹ,Click là xe của Nhật tiêu chuẩn Châu Á nhưng 2 xe đều sản xuất tại Việt Nam.Ai bảo xe Atila là xe nhái Trung Quốc thì là không biết gì.Phụ tùng thay thế xe HonDa đầy rẫy ngoài chợ giời nên các bạn biết độ bền của nó rồi chứ,phụ tùng xe Attila thì chỉ có vào hãng mà thay thui.
Từ trước tới nay bất kỳ hãng xe nào phụ tùng phải thay thế chính hãng và đắt thì dòng xe đó rất bền vi dụ như SuZuKi,Kawasaki,Vespa...Chúc bạn có lựa chọn tốt!

Tập Lái
9/12/11
49
0
0
Attila là xe của Đài Loan tiêu chuẩn Mỹ,Click là xe của Nhật tiêu chuẩn Châu Á nhưng 2 xe đều sản xuất tại Việt Nam.Ai bảo xe Atila là xe nhái Trung Quốc thì là không biết gì.Phụ tùng thay thế xe HonDa đầy rẫy ngoài chợ giời nên các bạn biết độ bền của nó rồi chứ,phụ tùng xe Attila thì chỉ có vào hãng mà thay thui.
Từ trước tới nay bất kỳ hãng xe nào phụ tùng phải thay thế chính hãng và đắt thì dòng xe đó rất bền vi dụ như SuZuKi,Kawasaki,Vespa...Chúc bạn có lựa chọn tốt!

Tập Lái
9/12/11
45
0
0
từ 25 -35 tr có nhìu lựa chọn, về phần hao xăng thì chưa chắc Atila Elizabeth đã hao xăng hơi nếu cô mua loại Atila Elizabeth EFI. Còn nói về thời trang Atila Elizabeth ăn đứt của honda so cùng phân cấp. Còn về độ bền thì mấy nay trở lại đây chúng ta thấy rõ 1 điều như zầy, honda chất lượng ngày càng xuống, chặt chém không thương tiếc về giá,còn Attila cải thiện đáng về chất lượng lẫn hình thức.

Hạng B1
9/12/11
53
0
0
nếu bạn chạy nhiều thì nên mua Atila Elizabeth vì kiểu dáng sang trọng, thời trang.
_ Tiêu hao nhiên liệu: xe Atila Elizabeth k phun xăng điện tử sẽ hao xăng hơn Click, nhưng máy của Atila Elizabeth thì êm hơn, chạy đầm hơn Click ,đi đường xa đỡ mệt.
_ So với xe số thì chắc ăn tay ga sẽ nhanh xuống máy hơn, còn độ bền của máy thì phụ thuộc vào người sử dụng, nên kiểm tra và thay nhớt theo định kì. Chị mình chạy Click trắng mới dc 2,5 năm mà xe đã xuống cấp, máy yếu hẳn đi,lại phát ra tiếng ồn to, dàn võ nhìn cũ. Chiếc Attila của mình thì Ok hơn, do mình chạy khoảng 1000km là thay nhớt, hệ thống phanh, lọc gió,...mình kiểm tra theo định kì!

Tập Lái
9/12/11
45
0
0
Hiện tại nhà tớ có cả hai xe trên: Attila Elizabeth và Click Play tớ đưa ra một số nhận xét để bạn cân nhắc phù hợp với mục đích sử dụng:

1. Atila elizabet - ưu điểm: Bền, đẹp, xe đi chắc chắn, đi đường trường thì tuyệt vời không mệt, độ an toán tốt từ phanh, lốp đặc an toàn và lâu phải thay. Hộp để cốp đựng được nhiều đồ, khéo xếp thì bỏ được 02 mũ bảo hiểm. - nhược điểm: xe hơi nặng đối với người nhỏ con, hơi tốn xăng nhưng cũng là hợp lý với sức nặng của xe và phân khối 125cc.

2. Click: - Ưu điểm: máy bốc, đẹp, đi chắc chắn, đi đường trường tốt, tiết kiệm xăng, gọn và nhẹ hơn xe Attila Elizabeth - Nhược điểm: Bộ phận khởi động kêu to, cốp quá nhỏ không để được đồ, xe hơi tù và khó lái, trời mưa thì không thể thoải mái bằng Attila Elizabeth. Độ bền thì phải xem lại vì nhựa và các phụ kiện khác trông như hàng mã, thép quá mỏng (bình xăng), nhiều nhựa nên xe rất nhẹ, bộ phận giảm xóc hơi cứng, đi không thể đầm bằng Attila Elizabeth.
3. Xe khác: trong tầm tiền này thi không nên mua xe khác.

Hạng B2
4/4/11
145
4
18
Nói chí phải, 1 em sang trọng quý phái, 1 em hồn nhiên nhí nhảnh thích em nào ôm em đó thôi. Thời gian suy nghĩ chọn xe để kiếm tiền đổ xăng hay hơn, mà em nào đổ nhằm xăng dỏm cũng cháy hà
hehehe em dzọt đây!

Tập Lái
27/6/11
13
0
0
chiếc này cho phái đẹp thì quá là kool rồi, bà xã em mê con này lắm! e thấy giá 31tr là okie...hợp lý
Àh em định rinh thêm 1 con nữa cho nhỏ em,mà các bác thấy màu nào đang hot tư vấn giúp em với

Last edited by a moderator: