Hạng B2
28/7/09
130
165
43
Riêng e, thì khi đến chổ nào dừng lại, thì e nhanh chân, nhanh tay nhảy xuống đóng, mở cửa cho các Cậu, các Mợ. Vừa được tiếng lể phép, vừa đở xót ruột mà không nói được!

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
fraction nói:
Riêng e, thì khi đến chổ nào dừng lại, thì e nhanh chân, nhanh tay nhảy xuống đóng, mở cửa cho các Cậu, các Mợ. Vừa được tiếng lể phép, vừa đở xót ruột mà không nói được!

Như vậy mới an toàn bác ạh. NHiều lúc người ngồi sau ghế tài xế mở cửa mà kg coi phía sau, xe máy nó tương 1 phát lại rối việc.

Hạng D
16/11/09
1.978
587
113
Các bác ghẹo hoài! Vấn đề không phải là cách âm, vấn đề là CERATO!

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
deepest nói:
fraction nói:

Như vậy mới an toàn bác ạh. NHiều lúc người ngồi sau ghế tài xế mở cửa mà kg coi phía sau, xe máy nó tương 1 phát lại rối việc.

Cách tốt nhất là bác lock cái chốt child lock cửa sau bên tài là an toàn , còn đóng mở cửa mạnh chưa thấy cửa hư bao giờ đâu.

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Cái vấn đề đóng cửa này đúng là nhót ruột và khó nói. Nếu là mấy đứa em với bà cả thì còn nói được, còn gặp mấy người lớn hơn thì hơi khó, vừa dập cái ầm chẳng lẻ mình hạ kiếng hay mở của ra nói ngay "lần sau nhẹ tay dùm con". Còn đậu xe xong xuôi hết vào gặp và nói thì càng không thể, làm như vậy thì họ cũng ngại với những người xung quanh lắm. Cách của em đó là mỗi lần gặp mấy bác hay mạnh tay (mà không thể nói)vừa mở cửa ra xe là em chồm qua đưa tay ra để nương nương lại (nếu ngồi trước với em).

Hạng D
Ko bit có bác nào bị giống e ko? Số là khi ng khác đóng cửa mà mạnh tay 1 tí là 2 cái tai e lùng bùng như kiểu bị ép hơi ấy. E toàn phải bấm kính hé xuống 1 tẹo cho "thông hơi" lúc đó thì ko cảm thấy như vậy nữa. Ko biết có khi nào chưa kịp xuóng kính mà bị dập cửa ép hơi như vậy có ảnh hưởng gì đến màng nhĩ ko các bác nhỉ?

Hạng D
19/9/09
1.369
89
48
51
Karaoke KTV
DvDKNY nói:
Ko bit có bác nào bị giống e ko? Số là khi ng khác đóng cửa mà mạnh tay 1 tí là 2 cái tai e lùng bùng như kiểu bị ép hơi ấy. E toàn phải bấm kính hé xuống 1 tẹo cho "thông hơi" lúc đó thì ko cảm thấy như vậy nữa. Ko biết có khi nào chưa kịp xuóng kính mà bị dập cửa ép hơi như vậy có ảnh hưởng gì đến màng nhĩ ko các bác nhỉ?

Bác xem lại các lỗ thông hơi xe bác xem sao

Hạng B2
29/9/10
310
0
16
e đồng ý với bác này:D
Tom Heo nói:
Khg phải.

Kết luận cho mau để bác khỏi nghĩ vẩn vơ.

Ngày xưa em đi Lanos...lên Nubira thấy êm ơi là êm...sau lại nghe tiếng còi xe..
Đổi lên Zace...êm ơi là êm...vài tháng sau lại nghe tiếng pô xích lô máy.
Đổi lên Camry...êm ơi là êm...sau lại nghe tiếng cãi nhau của 2 tên va quẹt nhau dọc đường.
Qua Innova khỏi bàn.
Lên Grandis - cách âm đầy đủ...êm ơi là êm....khi tắt nhạc trong xe đi thì nghe tiếng uỳnh uỳnh pô xe mỗi lúc kẹt xe.
Lên Lexus....êm ơi là êm...ngày hôm qua có 1 em Vespa tắt máy giữa đường...xe bus thúc còi...nghe em ấy gào lên: Xe tui tắt máy.

Kết luận: Bác "nút" hai cái lỗ tai bác lại là êm nhất
:D:D:D:D:D

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Trường hợp em thì bố vợ cả đóng cửa mới đau
,xót xe ma chả dám nói tiếng nào

Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
Tom Heo nói:
Khg phải.

Kết luận cho mau để bác khỏi nghĩ vẩn vơ.

Ngày xưa em đi Lanos...lên Nubira thấy êm ơi là êm...sau lại nghe tiếng còi xe..
Đổi lên Zace...êm ơi là êm...vài tháng sau lại nghe tiếng pô xích lô máy.
Đổi lên Camry...êm ơi là êm...sau lại nghe tiếng cãi nhau của 2 tên va quẹt nhau dọc đường.
Qua Innova khỏi bàn.
Lên Grandis - cách âm đầy đủ...êm ơi là êm....khi tắt nhạc trong xe đi thì nghe tiếng uỳnh uỳnh pô xe mỗi lúc kẹt xe.
Lên Lexus....êm ơi là êm...ngày hôm qua có 1 em Vespa tắt máy giữa đường...xe bus thúc còi...nghe em ấy gào lên: Xe tui tắt máy.

Kết luận: Bác "nút" hai cái lỗ tai bác lại là êm nhất
:D:D:D:D:D
quá
luôn