Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
xe ma em cở đó có đó bác tai bác k bít thôi "xe đám ma"tại khi nằm trong đó thì con nghe được gì

Hạng B2
6/2/08
392
3
18
saigon
"ăn thua gì bác, bác về quê còn khổ nữa.... 1 là đóng không chặt hoặc ra khỏi xe đi luôn, không đóng, 2 là (chắc có biết tí về xe) tương "rầm" 1 cái (ngồi trong xe muốn phọt 2 con mắt ra ngoài
), chưa hoàn hồn thì thấy khách dợm bước đi chợt nghĩ chắc chưa khít nên quay lại, mở của ra và... "uỳnh" thêm phát nữa"

[/quote]
Ặc Ặc, cười lòi rốn ra mà cũng chưa gõ được. Em cũng bị hoài. Nhưng còn đỡ hơn là hổng đóng kín cửa rồi bỏ đi... Có lần em vừa đề-pa thì thấy đèn báo cửa sáng, lại phải dừng lại tấp lề nhoài qua phải, ra sau đóng lại hết các cửa. trật khớp vai đau điếng người, teo mất bugi!

Hạng B1
7/1/09
61
0
0
44
maigiabao nói:
"ăn thua gì bác, bác về quê còn khổ nữa.... 1 là đóng không chặt hoặc ra khỏi xe đi luôn, không đóng, 2 là (chắc có biết tí về xe) tương "rầm" 1 cái (ngồi trong xe muốn phọt 2 con mắt ra ngoài
), chưa hoàn hồn thì thấy khách dợm bước đi chợt nghĩ chắc chưa khít nên quay lại, mở của ra và... "uỳnh" thêm phát nữa"
Ặc Ặc, cười lòi rốn ra mà cũng chưa gõ được. Em cũng bị hoài. Nhưng còn đỡ hơn là hổng đóng kín cửa rồi bỏ đi... Có lần em vừa đề-pa thì thấy đèn báo cửa sáng, lại phải dừng lại tấp lề nhoài qua phải, ra sau đóng lại hết các cửa. trật khớp vai đau điếng người, teo mất bugi!
[/quote]

Vu nay toi bi hoai chu gi..... ngam bo hon lam ngot thoi bac a.....

Hạng B1
2/1/11
52
2
0
Oài, mấy bác xe xịn mà còn kêu ca thế, em xe út ít, mới mua mang về...bà bô em leo lên....leo xuống...làm cái rầm...thật mạnh..nghe xót hết ruột, cu em..leo lên thượng luôn giày dép đạp vào cái cửa...rồi mới bước vào trong xe...làm chỗ mép cửa..tuy xe mới lấy 1 tháng mà trầy tè le...đã thể cu em và F1 tha hồ ngọ nguậy trong xe, làm như ngồi ghế salon ở nhà í, gác tay chân..thượng nguyên giày dép, đất cát tùm lum..haizzz...bó tay

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
yellow_morning nói:
Oài, mấy bác xe xịn mà còn kêu ca thế, em xe út ít, mới mua mang về...bà bô em leo lên....leo xuống...làm cái rầm...thật mạnh..nghe xót hết ruột, cu em..leo lên thượng luôn giày dép đạp vào cái cửa...rồi mới bước vào trong xe...làm chỗ mép cửa..tuy xe mới lấy 1 tháng mà trầy tè le...đã thể cu em và F1 tha hồ ngọ nguậy trong xe, làm như ngồi ghế salon ở nhà í, gác tay chân..thượng nguyên giày dép, đất cát tùm lum..haizzz...bó tay
nếu là người nhà, chịu khó hướng dẫn cách lên xuống và ngồi trong xe.

Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
Xe hang trung may bac da ca cam roi !!!
Ai di MB vs RR hay A8L chac cung dien dien dau ...va chet

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Bác mà coi xe như 1 gia tài thì bác khổ rồi bác ạ. Chỉ nên coi nó là phương tiện mà thôi! Với em xe chỉ là 2 thứ. ! là phương tiện, 2 là đồ chơi. Không bao giờ là tài sản trừ khi em biến nó thành "tài sản thực sự". Còn nguyên nhân tại sao khổ thì em không dám bàn ở đây vì không thuộc chủ đề này. Còn theo em việc đóng mạnh cửa xe theo em không ảnh hưởng tới việc cách âm!

Em cũng có cảm giác giống như bác ở điểm này... cũng ngậm ngùi chả bít nói sao

[/quote]
E cũng đồng cảnh ngộ với các bác. Chuyện không nói ra thì.....hixhix. mình chả phải là đại gia quăng tiền qua cửa sổ, công sức mồ hôi cày cấy tích góp mua được con xe, nó là cả một gia tài, cưng gần chết. thế mà mỗi khi có ng đi nhờ xe mà e nghe đóng cửa thui mà thắt ruột
,mún banh lun cái cửa
[/quote]

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Em hưởng ứng ý kiến của bác!. Theo em giải pháp của bác là hữu hiệu!
fraction nói:
Riêng e, thì khi đến chổ nào dừng lại, thì e nhanh chân, nhanh tay nhảy xuống đóng, mở cửa cho các Cậu, các Mợ. Vừa được tiếng lể phép, vừa đở xót ruột mà không nói được!