Hạng D
4/9/06
2.278
21.738
113
trưa hôm qua, em có việc đi ngang bùng binh chợ Thủ Đức, bắt gặp một em forte mới keng, em đi đằng sau nên thấy tờ giấy dán trên kính sau " tài xế mới lấy bằng...xin thông cảm"....:3dcuoi:..không nhịn được...vừa đi theo em forte này vừa buồn cười....trộm nghĩ..nếu nhầm chân ga và thắng lỡ tông vào xe khác hay chết người thì thử hỏi thông cảm cái nỗi gì???? đúng ra thì nên ghi là " tài xế mới...xin tránh xa 50 m..."...:3dnhiumay:

Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Tài xế mới chỉ biết chạy thẳng được thôi, không biết nhường đường nên mới xin các bác đi sau thông cảm.

Hạng C
10/6/14
917
713
93
38
còn em thì được thằng bạn dán cái bảng "gà con tập lái" , vẽ thêm cái hình con gà nữa mới đau. chạy lòng vòng trong khu công nghiệp, làm mấy ông công nhân vs bảo vệ cười hoài.:3dcuoi:

Hạng B2
3/12/14
138
72
28
Bởi vậy mới thấy chuyện thi và học lấy giấy phép lái xe ở xứ ta nó tệ cỡ nào.

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Em thấy chẳng có gì buồn cười cả.
Ai chẳng qua giai đoạn này. Họ ghi vậy là lịch sự rồi.
Bác lúc mới lấy bằng chắc là lái giỏi lắm nhỉ

trưa hôm qua, em có việc đi ngang bùng binh chợ Thủ Đức, bắt gặp một em forte mới keng, em đi đằng sau nên thấy tờ giấy dán trên kính sau " tài xế mới lấy bằng...xin thông cảm"....:3dcuoi:..không nhịn được...vừa đi theo em forte này vừa buồn cười....trộm nghĩ..nếu nhầm chân ga và thắng lỡ tông vào xe khác hay chết người thì thử hỏi thông cảm cái nỗi gì???? đúng ra thì nên ghi là " tài xế mới...xin tránh xa 50 m..."...:3dnhiumay: