Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Do xe nhà em đang đi là Fortuner, nên cứ thấy cái gì thiếu đâm ra bực bội, phải tìm về cho bằng được.
Và ơn giời, em ý đây zồi :D.
Cám ơn bác @ko viet, sau khi xem xe PS của bác ý xong thấy có tấm này, kích thích quá độ nên lôi con V2 ra làm chuột bạch tiếp ạ.

Tấm lót cách âm vách máy và cabin - Cái này đảm bảo độc nhất vô nhị luôn

Hàng đã về, đã bóc tem, nhưng chỉ mới ướm thôi, em ko thể tự lắp món này ở nhà được.
Nên đành chờ đi bảo trì 5000km rồi em cho ra Toy gắn luôn ạ.
Các bác đón xem sau khi lắp và zì viu nhé :D

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
sao xe fortuner diesel có đầy đủ những thứ này nhỉ rẻ hon kinh tế hơn lại không tốn những khoang tiền như thế này

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
thế mới đau bác ợ, nhưng máy dầu thì máy lạnh xài núm vặn, ghế nỉ, số sàn, bla bla bla lại thụt lại 1 mớ option nữa

nhưng một chiếc xe thì máy lạnh xài núm vặn, ghế nỉ (bộc bộ xi vô sài khoảng 2 năm bộc lại vẫn rẻ hơn da ngồi lên cũng na ná nhau thôi cớ gì phải bỏ nhiều tiền, số sàn (bình thường mạnh đỡ hau nhiêu liệu lại chủ động)
thụt lại 1 mớ option nữa ( cho mình vài ví dụ cu thể không rành) còn về thắng đĩa sau thì cũng như máy xăng một cầu thôi

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Con ghẹ đầu tiên của em, đời 97, máy lạnh đã digital rồi ạ

Riêng Fortuner máy xăng, hơn máy dầu nhìu thứ chứ bác.
Ghế da, máy mạnh, chạy êm ái hơn máy dầu chút ạ. :D cơ mà nếu ko đi trong tp nhìu chắc e cũng quất máy dầu rồi hehe.
Nói chung là tiết kiệm rất nhìu thứ cho hãng bác ạ.

• Like
Reactions: BugattiVeyron
Tập Lái
21/12/17
1
0
1
53
Do xe nhà em đang đi là Fortuner, nên cứ thấy cái gì thiếu đâm ra bực bội, phải tìm về cho bằng được.
Và ơn giời, em ý đây zồi :D.
Cám ơn bác @ko viet, sau khi xem xe PS của bác ý xong thấy có tấm này, kích thích quá độ nên lôi con V2 ra làm chuột bạch tiếp ạ.

View attachment 188094 View attachment 188095
Hàng đã về, đã bóc tem, nhưng chỉ mới ướm thôi, em ko thể tự lắp món này ở nhà được.
Nên đành chờ đi bảo trì 5000km rồi em cho ra Toy gắn luôn ạ.
Các bác đón xem sau khi lắp và zì viu nhé :D

Bác cho hỏi tấm lót capo xe fortuner 2013 còn hàng không ? Giá nhiêu và ghé đâu lấy ? Tks bác... :)