Tập Lái
12/3/14
1
0
0
tình hình là giờ e đang chạy chiếc sh2011 màu đỏ đô nhưng chán ngáy màu này e muốn đổi sang dàn áo màu trắng nhưng lại k bik mua dàn mũ hàng xài rồi ở đâu k bik mấy bác có ai bik không chỉ e vs..e đang cần gấp. call e 0933148989..tks mấy bác đọc tin

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Liembk nói:
duongxua nói:
Các bác cho em hỏi con Dylan của em mới mua bị đứt bóng đèn trên bảng đồng hồ nên bị tối bên trái . Em ko biết nó sài bóng thế nào mà mua ở đâu bác náo biết chỉ em với . Xin cảm ơn

Anh Duongxua chuyển qua Dylan hả? Chiếc Dylan của em bỏ bên bác Tạo tứ trước đến giờ chưa chạy. Hôm nào có ghé bác Tạo lấy chạy vài dòng dùm em nhe.
Dylan , @, epi , vecpa , FutureX. và Su hyate . Năm nay dớp con SH nữa đủ bộ :)
Mai anh ghé nè . Để đề thử còn nổ ko / Đang nâng cấp con Le xẹ sắp xong rồi

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
duongxua nói:
Liembk nói:
duongxua nói:
Các bác cho em hỏi con Dylan của em mới mua bị đứt bóng đèn trên bảng đồng hồ nên bị tối bên trái . Em ko biết nó sài bóng thế nào mà mua ở đâu bác náo biết chỉ em với . Xin cảm ơn

Anh Duongxua chuyển qua Dylan hả? Chiếc Dylan của em bỏ bên bác Tạo tứ trước đến giờ chưa chạy. Hôm nào có ghé bác Tạo lấy chạy vài dòng dùm em nhe.
Dylan , @, epi , vecpa , FutureX. và Su hyate . Năm nay dớp con SH nữa đủ bộ :)
Mai anh ghé nè . Để đề thử còn nổ ko / Đang nâng cấp con Le xẹ sắp xong rồi

Hic... Anh giống em quá Dylan,@,SH,PX150,Fu 1, Chaly , Cub vuông - tròn ...v.....v.

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113
Phiền các bác cho em hỏi: em cần mua (giúp đứa em) Dylan 150, không rành kỹ thuật nên không dám mua ngoài tiệm hay trên mạng.
Các bác có quen ai cần gả em nó, giới thiệu giúp nhé! Xin cám ơn.

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
con dylan của e dạo này lên ga nó kêu rồ rồ như kiểu thiếu gió thiếu xăng gì đó, xe ì hẳn đi, xin hỏi các cao thủ cách khắc phục, bệnh mới bị gần đây thôi nha
Em cũng cùng câu hỏi, vì xe em bị y như xe của Bác, và nếu mình cứ thốc ga đều tầm 80 - 90 km/h thì kim nhiệt tăng lên 3/4 luôn, nhờ các Bác cao thủ giúp với ạ!

Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM
có chỗ nào thay thế hay sửa chữa Idling Stop của @, chỉ em đi làm với. Giờ dừng đèn đỏ toàn nổ máy, chứ hết tắt sau 3s như hồi xưa rồi.

Hạng B2
17/5/08
474
56
28
có chỗ nào thay thế hay sửa chữa Idling Stop của @, chỉ em đi làm với. Giờ dừng đèn đỏ toàn nổ máy, chứ hết tắt sau 3s như hồi xưa rồi.

Ghé tiệm Xuân chỗ Đinh Tiên Hoàng quẹo vô Nguyễn Văn Giai đó bạn (gần cầu Bùi Hữu Nghĩa - Bthanh)....chỗ đó sửa xe tốt

Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM
Cảm ơn bác. Lúc nãy chờ hơi lâu, em Google thì thấy có tiệm điện Dũng (góc Nguyễn Thái Học-Phạm Ngũ Lão Q.1). Em chạy ra nhờ kiểm tra thì nói cảm ứng vẫn tốt, do sợi dây điện ngay công tắc dưới yên, lâu ngày chập chờn. Thợ đấu nối lại, giờ cảm ứng ngon lành như mới rồi.