Tập Lái
23/6/14
19
1
3
41
Bác ờ Quận nào vậy? nếu ở Bình Tân thì mình xem giúp cho. còn nhông hú thì đắt lắm bác ạ.
bác o quan Bình Tân ah
e o khu ten lua
vay hom nao bac ranh a e minh cf giao luu dc k bác?

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Tiếc là em chưa tham gia nhiều với các bác.
Tiện đây e dư 1 em SHi 150cc đỏ đô, VN ráp 8/2011 (đồng hồ ODO mẫu cuối cùng) nhưng phụ tùng nhập và theo kiểu Italia (theo em tìm hiểu thì chỉ sơn o VN, acqui VN, IC sạc phù hợp khí hậu VN, lốp Inoue Thailand). Mẫu này hết sx vì Honda VN không có lãi nhiều. Xe chạy ~11k km. Zin hết, nước sơn chỉ vài vết trầy nhỏ góc vè trước. Bảng số rất đẹp SG abxxxx. Xe rất êm. AE có nhu cầu PM cho em. Xem xe cuối tuần ở PN.

Tập Lái
3/10/14
9
0
1
44
Re:THÀNH LẬP HỘI SHI,SH,DYLAN,PS,@...TƯ VẤN VÀ GIÚP SỬA CHỮA NHỮNG BỆN THƯỜNG GẶP

Keke, chuẩn bị làm bang chủ SH rồi hén
mình ở ngoài hải phòng, cũng đang định học sửa xe máy. công nhận bác giỏi, tiếc nhà xa quá không thì cũng qua bác xin làm đệ tử

Hạng B1
30/9/14
71
9
8
46
Tphcm
khi nào các bác có cần thay vỏ theo xe nhập hàng chính hãng cho vợ hai thì alo em nha các bác ,tính giá ưu đãi cho các bác nha 0937314814

Tập Lái
4/11/14
3
0
1
46
Tiếc là em chưa tham gia nhiều với các bác.
Tiện đây e dư 1 em SHi 150cc đỏ đô, VN ráp 8/2011 (đồng hồ ODO mẫu cuối cùng) nhưng phụ tùng nhập và theo kiểu Italia (theo em tìm hiểu thì chỉ sơn o VN, acqui VN, IC sạc phù hợp khí hậu VN, lốp Inoue Thailand). Mẫu này hết sx vì Honda VN không có lãi nhiều. Xe chạy ~11k km. Zin hết, nước sơn chỉ vài vết trầy nhỏ góc vè trước. Bảng số rất đẹp SG abxxxx. Xe rất êm. AE có nhu cầu PM cho em. Xem xe cuối tuần ở PN.
Giá nhiêu bạn