Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Xin các bác cho CX5 của em tham gia chút nhé.
CX5 của em cũng bị rồ máy vào sáng sớm, nhưng đúng 20 giây sau máy êm trở lại. Em đã hỏi vấn đề này và được các kỹ sư cho biết, xe Mazda là vậy. Do đó, các bác nên đề máy nổ khoảng vài chục giây rồi hãy đi. Xe êm ru và chạy dọt lắm.

Tập Lái
3/6/12
18
0
1
Mình đã thay xong ngày hôm qua rồi. Bên Mazda PMH khuyến mãi tiền công thợ, mình chỉ chịu tiền vật tư thôi.

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
team3d nói:
Mình đã thay xong ngày hôm qua rồi. Bên Mazda PMH khuyến mãi tiền công thợ, mình chỉ chịu tiền vật tư thôi.

Các Bác đang dùng Mazda sang bảo dưỡng ở PMH gặp chú Khuê cũng dễ thương lắm xưởng bảo dưỡng cũng OK. cứ giao vợ 2 cho chú ấy sử lý còn mình lên lầu làm ly cafe miễn phí mà vẫn nhìn dc vợ 2 của mình

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Kodak nói:
Xin các bác cho CX5 của em tham gia chút nhé.
CX5 của em cũng bị rồ máy vào sáng sớm, nhưng đúng 20 giây sau máy êm trở lại. Em đã hỏi vấn đề này và được các kỹ sư cho biết, xe Mazda là vậy. Do đó, các bác nên đề máy nổ khoảng vài chục giây rồi hãy đi. Xe êm ru và chạy dọt lắm.

wellcome Bác Kodak cùng tham gia dòng mazda CX của chúng ta...

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Hôm vừa rồi nói chuyện DT với bác team3d bác ấy cũng có vợ 2 là CX9 bác teảmd cũng mày mò trên mạng và tìm được 1 số món đồ cho dòng xe này nhưng ở bên Mỹ như bộ trải sàn lót chân, chắn bùn vv..... nói chung nhìn hình đúng đồ Zin của xe lên nhìn rất OK. bác nào có muốn trang bị thêm cho vợ 2 của mình cho quyến rũ thì contact với bác team3d.
Ngoài ra em và bác ấy còn dự định ra 1 ngày nào đó gần đây anh em nhóm xe CX9 mình tổ chức off gặp mặt nhau cái nhỉ (ở nhà hàng Tân cảng) cho nó rộng dãi và mát mẻ. Thời gian và ngày off mong các Bác cùng bóng bàn để mình ấn định ra dc 1 ngày để gặp nhau các Bác nhé.....

Hạng B2
29/3/11
327
59
28
thanhgia nói:
Hôm vừa rồi nói chuyện DT với bác team3d bác ấy cũng có vợ 2 là CX9 bác teảmd cũng mày mò trên mạng và tìm được 1 số món đồ cho dòng xe này nhưng ở bên Mỹ như bộ trải sàn lót chân, chắn bùn vv..... nói chung nhìn hình đúng đồ Zin của xe lên nhìn rất OK. bác nào có muốn trang bị thêm cho vợ 2 của mình cho quyến rũ thì contact với bác team3d.
Ngoài ra em và bác ấy còn dự định ra 1 ngày nào đó gần đây anh em nhóm xe CX9 mình tổ chức off gặp mặt nhau cái nhỉ (ở nhà hàng Tân cảng) cho nó rộng dãi và mát mẻ. Thời gian và ngày off mong các Bác cùng bóng bàn để mình ấn định ra dc 1 ngày để gặp nhau các Bác nhé.....
vụ này hay đó pác setup nhanh đi pác

Tập Lái
3/6/12
18
0
1
Em ủng hộ bác thanhgia 1 phiếu về kế hoạch off gặp mặt các bác đang sử dụng Cx9.
Tình hình là em nhận thấy một số món tặng kèm theo xe chưa "đã mắt" hoặc chưa đủ nên em cũng có dự định order thêm một số món từ Mỹ về như bác thanhgia đã đề cập.
Em cũng muốn post một số hình ảnh để các bác tham khảo, nhưng em là mem mới của os nên không biết cách up hình lên như thế nào. Chắc để khi gặp mặt đầy đủ các bác bàn bạc và cho ý kiến thì mới tiến hành bước kế tiếp được ah. Tks các bác!

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Các bác off tại Càfe Maia quận 7 đi ạ...:D... Em đăng ký 1 vé tham gia với mặc dù không có xe...:D