Tập Lái
27/12/13
35
2
8
57
CX9 gắn chắn bùn và giá nóc em thấy khg đẹp. Ngày hôm qua thấy chiếc màu trắng của anh BS quen đậu ở bãi gửi xe đường NGUYỄN CHÍ THANH.

Chắn bùn em order trên ebay hàng chính hãng MAZDA. Hiện em dư cặp chắn bùn sau, bác nào cần em để lại giá gốc em mua nhé (khg tính giá ship)
Em thấy gắn vào ổn muh, và bùn đất o văng lên phía lườn sau xe...
1 bộ = 4 cái sau của bánh trước + sau...vậy Bác @bomdien chỉ gắn 2 cái trước ?

CX9 gắn chắn bùn và giá nóc em thấy khg đẹp. Ngày hôm qua thấy chiếc màu trắng của anh BS quen đậu ở bãi gửi xe đường NGUYỄN CHÍ THANH.

Chắn bùn em order trên ebay hàng chính hãng MAZDA. Hiện em dư cặp chắn bùn sau, bác nào cần em để lại giá gốc em mua nhé (khg tính giá ship)

Em nói nhầm, gắn bệ bước và giá nóc em thấy khg đẹp.

Còn đầy là hình cái chắn bùn sau:

THÀNH LẬP  NHÓM CÓ MAZDA CX9 TRAO ĐỔI, KINH NGHIỆM , SỬ DỤNG

Em order về cái trước cái sau, nó lại giao về 2 cái sau.

Em lười trả lại nên order lại 2 cái trước.

• Like
Reactions: Cordon
Hạng C
27/6/07
889
1
18
Em nói nhầm, gắn bệ bước và giá nóc em thấy khg đẹp.
Còn đầy là hình cái chắn bùn sau:
Em order về cái trước cái sau, nó lại giao về 2 cái sau.
Em lười trả lại nên order lại 2 cái trước.

Chắn bùn sau còn kg, cho em nhá. Chưa thấy rửa xe nha.
Hay tết làm chuyến Đông Dương đi

nva confirmed
Hạng B1
25/10/03
57
1
8
Binh Duong
Các bác cho hỏi, CX9 có cài lại là nhấn unlock 1 lần thì tất cả các cửa đều unlock hết được không. Mặt định là phải nhấn unlock 2 lần trong 3 giây thì mới unlock hết, còn 1 lần thỉ chỉ unlock cửa tài thôi.
Cảm ơn.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Các bác cho hỏi, CX9 có cài lại là nhấn unlock 1 lần thì tất cả các cửa đều unlock hết được không. Mặt định là phải nhấn unlock 2 lần trong 3 giây thì mới unlock hết, còn 1 lần thỉ chỉ unlock cửa tài thôi.
Cảm ơn.
Unlock 1 lần chỉ bên tài mở. Unlock 2 lần mở 4 cánh. Nếu không dùng remote thì nhấn nút trên cửa tài sẽ mở cửa tài, nhấn nút trên cửa phụ sẽ mở 4 cửa

• Like
Reactions: chuachanq9
Tập Lái
19/11/14
4
10
3
45
Cac Bac chay CX9 co nghe tieng lop xe khi di duong xau khong. Cac Bac cho em thong tin voi. Thanks.

Hạng D
15/2/12
2.423
4.527
113
Đang chờ qua đầu số 51F nên em vẫn gửi xe ớ Mazda Phú Mỹ Hưng bác ơi.

Tật cũ hay "nghịch dại" xe nên cũng có vài món nhưng chắc chắn có món này nè bác

THÀNH LẬP  NHÓM CÓ MAZDA CX9 TRAO ĐỔI, KINH NGHIỆM , SỬ DỤNG
Món này hết bao nhiêu lúa bác?

Tập Lái
11/3/12
17
8
3
Đa tạ Bác.

Bác cho hỏi thêm là khi mình lock Cx9 bằng remote sao không thấy đèn chớp gì cả!

Thanks

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Đa tạ Bác.

Bác cho hỏi thêm là khi mình lock Cx9 bằng remote sao không thấy đèn chớp gì cả!

Thanks
Chắc chắn là có đèn chớp khi lock va unlock. Có khi nào do cửa chưa kín?