Hạng B2
1/5/12
370
96
28
Chào các bác
Em rể của em quên đi đổi bằng lái, nên giờ đã quá hạn 3 tháng. Theo em biết muốn đổi bằng thì phải thi lại lý thuyết. Kì rồi em đổi PET ở 52 Thành Thái không tìm hiểu xem thi lại lý thuyết thế nào, giờ em rể em bị nên không biết thủ tục thế nào. Có bác nào biết xin chỉ giáo giúp ạ.

Hạng B2
15/4/13
233
149
43
Bác lên chổ đổi bằng xem còn binh được không, càng sớm càng tốt

Hạng B1
5/9/14
52
29
18
40
Tất cả các trung tâm cò đầy bác khỏi lăn tăn chi cho mệt ,bác lên mâý chỗ đó hỏi mấy em giữ xe chắc cú,quán nước.......

Tập Lái
10/3/14
11
47
18
Nói vụ thi lại lý thuyết do quên đổi bằng này em nghĩ lại vẫn tức. Lúc thi xong lên lấy bằng (thẻ nhựa, bằng cũ thẻ giấy) thì bằng lái em ghi ngày trúng tuyển là ngày em đi thi lại lý thuyết, trong khi em thi bằng B2 gần chục năm nay rồi. Các bác có ai bị TH giống em ko ạ? đáng lẽ phải cấp lại cho người ta ghi đúng thời gian lần đầu trúng tuyển chứ. Báo hại sau khi cầm bằng mới được hơn tháng có lần 1 chú xxx chắc nhỏ hơn mình cả chục tuổi thổi vào do dừng hơi lấn vạch 1 chút, chỉ nhắc nhở nhưng không phạt, mà tức cái chú ấy còn thòng thêm câu "anh mới lấy bằng cần học thêm luật giao thông nhé".