Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/1/10
484
73
28
nvquangcm nói:
j123456 nói:
Các bác ở Nhà Bè cho em hỏi, ai có thông tin gì về dự án Thái Sơn 1 và 2 không? Sao em thấy im lìm quá. Đang tính mua mà phân vân quá, thấy giá ở đấy so với xung quanh thì rất hấp dẫn.
-------------------------------------------------------------------
Bán tôm khô, mực khô, cá khô các loại có nguồn gốc từ Bạc Liêu, Cà Mau
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?high=&m=5272403&mpage=1#5272403

Đừng đụng tới mấy anh TS này em ơi, thấy giá rẻ thiệt nhưng coi chừng chôn vốn vài tấn tôm khô ở đó thì chít

Muốn mua khu này em khuyên bác nên lựa bữa nào rảnh, đi ngang qua vào một buổi tối không trăng, không sao. Nếu đi về mà trong lòng vẫn vui vẻ, không sợ hãi gì... thì mua để đó cũng được.

Tập Lái
27/7/12
40
4
8
39
Hôm qua chạy vào dự án Thái Sơn thấy có nhiều thanh nối của cần cẩu, không biết Thái Sơn định làm gì nhỉ?

Hạng C
9/5/11
591
1
0
47
Bác The Kid cho em hỏi khu Phú Gia (của Cotec land ở Phú Xuân) có dục dịch gì chưa bác?

Không biết công ty cotec nó còn tiếp tục dự án này không?

Hạng C
8/4/11
889
10.965
93
tphung76 nói:
Bác The Kid cho em hỏi khu Phú Gia (của Cotec land ở Phú Xuân) có dục dịch gì chưa bác?

Không biết công ty cotec nó còn tiếp tục dự án này không?

Khu này bác Minh Trí rành lắm, có thể giúp bác về mặt thông tin.

Cách đây hơn 1 năm khi bác Trí rao bán cho khu này thì thấy có chiếc xe lu nằm đó, coi vẻ như muốn làm đường. Thực tế là nó nằm đó chơi, và sau đó mấy tháng thì biến đâu mất. Lần cuối cùng em ghé thì thấy khu đất vẫn như cách đó 1 năm, cỏ mọc hoang tàn. Nhìn hạ tầng bên Cotec 1 thì có thể đoán là khu này rồi cũng chẳng ra làm sao, đó là nếu chủ đầu tư làm hạ tầng. Tiền thì thu 95% lúc đó, giá thì mắc như khu điện ngầm, may mà không dính phải.

Hạng C
19/9/10
725
399
63
40
HCM
www.xomnhavuon.vn
:Dchuyển thổ cưi vượt hạn mức = 3.5 lần giá quy định:)Cái này có tin mấy tháng rồi mà bác. Còn nếu đã chấp nhận mua giấy tay thì chuyển thổ làm gì. Khi nào đủ tiền mua căn khác thì bán căn cũ đi. Mua căn có giấy tờ mà ở. Quan trọng là bác phải mau trong khu dân cư hiện hữu. Đừng ham rẻ mà mua mấy khu mới giá rẻ tiền mất tật mang:cool:
tôm hùm nói:
bên khu vực Nhân Đức thường xuyên bán đất trong tình trạng chưa ra giấy tờ vì đang chờ mức thuế đất mới, mọi người nên cẩn thận trường hợp đó

Tập Lái
14/7/08
42
0
6
Cac bac cho em hoi ti. Duong Le Van Luong Nha Be hien nay se duoc mo rong 40m hay la 30m a. em nghe noi la chi mo rong 30m thoi. Bac nao biet chinh xac thong tin ve con duong nay cho em biet voi. Cau Rach Dia khong biet khi nao thi sap cac bac nhi? Em mot lam di qua cau gap chiec xe lam chay nguoc chieu o giua cau. The la ket xe.Em phai lui xe ma run. Chi so cai cau no sap thi...

Tập Lái
22/8/12
16
0
0
Cầu Rạch Tôm thì chuẩn bị xây thành cầu Bê Tông. Đường Lê Văn Lương mở ra 40 m, đoạn cầu Rạch Dơi thì có 1 đường cao tốc đi qua. Nếu mua đất ở khu vực này mà muốn có sổ đỏ thì diện tích phải từ 120 m trở lên, còn 80 m thì phải có nhà. Mình đang có 1 miếng đất trong khu Anh Tuấn, 735 tr/120 m ( xây 2 lầu ). và 1 miếng cách anh Tuấn 200 m, 120m, giá 6.8 tr ( sổ đỏ ). Nếu bác có nhu cầu thì call : 097 75 75 366 Khánh

Status
Không mở trả lời sau này.