Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/12/12
11
0
0
Bác Tuấn cho mình xin cái bản đồ khu Nhơn Đức Nhà Bè với. Cảm ơn bác nhiều

Tập Lái
25/12/12
11
0
0
Nếu vậy bác cho mình xin quy hoạch đường Lê Văn Lương, khúc Nhà Bè nhá. Cảm ơn bác trước

Hạng B1
15/4/07
73
9
8
cho mình hỏi trường hợp mua Hoàng Anh Gia Lai An Tiến , Nhà Bè, thì sau này con cái học ở trường nào nhỉ . Ở đoạn này mà học trường Quốc tế thì sống không nổi ~~

Hạng B2
5/2/13
126
49
28
vnvn nói:
cho mình hỏi trường hợp mua Hoàng Anh Gia Lai An Tiến , Nhà Bè, thì sau này con cái học ở trường nào nhỉ . Ở đoạn này mà học trường Quốc tế thì sống không nổi ~~
hehe, bác cùng suy nghĩ với em đây. đang mong Nhà bè nó mở vài trường từ mẫu giáo cho đến trung học cho nguyên khu dân cư căn hộ đang và sẽ ở đây được nhờ. chứ mấy trường trong khu PMH thì xác định... Nhân tiện cho em hỏi nếu An Tiến 5 6 năm mới có sổ thì sao mình nhập khẩu -> xin học cho F1 đc ạ ?

Hạng B2
27/4/07
439
1.321
123
mu_ocean253 nói:
vnvn nói:
hehe, bác cùng suy nghĩ với em đây. đang mong Nhà bè nó mở vài trường từ mẫu giáo cho đến trung học cho nguyên khu dân cư căn hộ đang và sẽ ở đây được nhờ. chứ mấy trường trong khu PMH thì xác định... Nhân tiện cho em hỏi nếu An Tiến 5 6 năm mới có sổ thì sao mình nhập khẩu -> xin học cho F1 đc ạ ?

Mẫu giáo trong khu PMH thì đa số tầm 4-5T/tháng bán trú gồm tiền ăn, không đến nỗi đắt đâu bác. Cấp 1 thì bên Q7 nhiều chứ NB e không rành.

Hộ khẩu thì chỉ cần hợp đồng mua căn hộ là nhập được rồi bác!

Tập Lái
11/10/07
38
4
8
47
Có bác nào rành về khu dự án Phú Xuân- VPH- Nhà Bè không? Em thấy khu đó đẹp nhưng sao ít nhà xây quá? Có bác nào trên OS ở đó nói cảm xúc cho em biết với để em tính mua xây nhà cho ông bà già

Hạng C
8/4/11
889
11.085
93
meohenb2 nói:
Có bác nào rành về khu dự án Phú Xuân- VPH- Nhà Bè không? Em thấy khu đó đẹp nhưng sao ít nhà xây quá? Có bác nào trên OS ở đó nói cảm xúc cho em biết với để em tính mua xây nhà cho ông bà già

Chi phí xây nhà (theo mẫu đã duyệt) cao quá, chắc cũng cỡ gấp đôi tiền đất. Lùi vô sâu hơn một chút (khu VHP), em thấy nhiều miếng đã đóng cọc , có lẽ ai cũng chờ đông vui lên một chút mới dám xây để ở.

Status
Không mở trả lời sau này.